Help Kiếm tiền trên Sàn Giao Dịch Binance, Trade Coin tiềm năng

Status
Not open for further replies.

Wellington

Junior
Reactions
24
MR
0.005
Xin chào các pro, sau khi Trade chán chê trên Bittrex, em xin giới thiệu với các bác Trader 1 sàn rất tiện lợi với mức phí thấp hơn hẳn sàn Bittrex, Poloniex, đó chính là sàn Binance.

Binance: https://www.binance.com/?ref=13658658

Telegram : https://t.me/binance_announcements

Như các bạn đã biết sàn Binance đã vượt qua cả Bittrex để chiếm vị trí số 1 các sàn coin trên thế giới, Binance sau khi tạm khóa register khi chạm mốc 6.000.000 user nay đã mở lại đăng ký cho người mới, hãy nhanh tay đăng ký ngay hôm nay. Sàn giao dịch nhanh chóng, uy tín, fee thấp, tốc độ cao. Tất cả các quốc gia khác trên thế giới (Bao gồm Việt Nam), đều xem Binance là 1 sự lựa chọn mới, thay thế các sàn lớn thu phí cao hiện tại. Đầu tư ngay hôm nay, chọn lấy 1 coin giá thấp (#XRP, #ADA, #XLM, #TRX, #XVG, #SC,...), đầu tư một ít đô rồi đợi x2 - x5 tài khoản. Các bác có thể đầu tư hoặc chịu khó kiếm COIN FREE sau đó chuyển vào sàn Binance để Trade.

Sàn Binance là 1 trong những sàn đứng Top 10 sàn giao dịch lớn về giao dịch BTC , ETH hay các Altcoins. Sàn có thiết kế rất bắt mắt, các giao dịch được xử lý rất nhanh chóng và đặc biệt sàn còn hỗ trợ thêm app dành cho 2 hệ điều hành IOS và Android.

Với giao diện hiện đại, dễ sử dụng, trải nghiệm người dùng cực tốt & phí giao dịch siêu rẻ, Binance rất có tiềm năng lớn vượt qua các sàn giao dịch lớn như Bittrex & Poloniex vào đầu 2018.Ngoài ra ở sàn Binance có mức phí giao dịch rất rẻ, chỉ với 0.05%/Giao dịch (Các sàn khác khoảng 0.25%/Giao dịch)
Ngoài ra phí giao dịch của Binance rất rẻ, cụ thể như sau :
Phí giao dịch bình thường : 0.1% (So với 0.25% của Bittrex & Poloniex)
Phí giao dịch đặc biệt : 0.05% (Nếu dùng đồng coin BNB làm phương tiện thanh toán phí.)
Để sử dụng Binance, bạn sẽ cần phải có 1 tài khoản, cần xác minh danh tính để nâng hạn mức, nếu cần có thể mua thêm chút BNB để trả phí giao dịch cho rẻ. Ở bài viết này mình sẽ hướng dẫn bạn đăng ký, xác minh danh tính & sử dụng Binance A-Z

1/ Bắt đầu đăng ký Binance.
Vào trang: https://www.binance.com
Nhấn vào nút Register ở góc trên bên phải để Đăng ký

Bạn điền thông tin bao gồm email của bạn và mật khẩu, sau đó nhấn Register. Lưu ý mật khẩu phải có chữ thường & chữ in hoa, bạn nên thêm cả số vào nữa để bảo mật tốt hơn.
Giờ bạn mở email đã đăng ký với Binance ra, bấm vào Verify Email để hoàn thành việc đăng ký.

Việc xác minh ở sàn binance cũng rất đơn giản, chỉ cần bật bảo mật F2A là có thể cho rút 2 btc/ ngày, xác minh cao hơn thì rút 100 btc/ ngày.
Sau khi đăng ký là bạn đã có thể bắt đầu sử dụng Binance để mua bán các đồng coin, tuy nhiên giới hạn rút mỗi ngày của bạn sẽ chỉ là 2BTC. Để tăng hạn mức rút tiền lên 100 BTC/ngày, bạn cần xác minh danh tính của bạn qua 2 việc sau :
Bật bảo mật 2 lớp F2A
Xác minh CMND (Hoặc passport, bằng lái xe)

Sau khi đọc xong bài này, bạn có thể lên Binance để mua BNB, BNB này dùng để trả phí giao dịch cho rẻ. Ngoài ra nếu giá trị của BNB tăng bạn cũng sẽ có lãi. Các bác đăng ký và trải nghiệm nhé. Em đang Trade ngon trên này, bác nào mới trade, có gì inbox em, em sẽ hỗ trợ nhiệt tình!

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week