Kiếm tiền trên andorid Waypedia

vanthang96

Junior
Reactions
46
MR
0.019
Facebook
Follow me on Facebook
Các bạn có trên tay chiếc dế yêu của mình ngoài việc liên lạc,giải trí bạn còn có thể kiếm tiền từ nó,bạn tin không?

Có rất nhiều app có thể kiếm được tiền như Cashpirate,Tapcash,Adllate,.... nhưng hôm nay mình xin giới thiệu một app chơi rất đơn giản,nhanh,có nhiều ưu điểm hơn những app khác đó là Waypedia.Không dài dòng mất thời gian nữa mình xin mạn phép hướng dẫn luôn.Đầu tiên các bạn vào Chplay search Waypedia

-Mở app lên ở khung đăng kí điền đầy đủ,ở mục Referral Code các bạn nhập 2WFFy để được 50 bonus point (không nhập thì ko đc 50 point rất là tiếc)

link tải: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.waypedia.android&hl=vi

Tải xong mở app ra vuốt bên trái vào Earn points để ăn điểm

Chơi được trên BS nên ae nghiên cứu xử đẹp nó đi nha:D

Waypedia : Cập nhật thời gian show app để ra : sáng 6-8h, trưa 11-13h, tối 19-20h là nhiều, còn muốn hơn check liên tục nha

Minpay là 2,5$ qua Paypal , khi các bạn đủ 250 point là có thể redem

vì mỗi app thường 5coin để 30 phút cộng điểm , app vip 8coin để 3 ngày ( mỗi ngày mở 1 lần và có kết nối internet ) cộng điểm,có rất nhiều app để tải đa số app từ 3-40mb.

Nếu vui nhập code 2WFFy để ủng hộ tớ

Hãy share lại cho bạn bè để nhận lại số điểm ref nhé mọi người

ra google play nhập Waypedia để cài đặt nhá

Nhập code 2WFFy để ủng hộ mình nha

Còn đây là bằng chứng thu nhập sau hơn 2 ngày chơi của mình,thanh toán rất nhanh

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back