SCAM Kiếm tiền thu nhập thụ động 1000$/ tháng thật dễ || Ai.marketing xu hướng 4.0

càng ngày càng uy tín đó ông, sắp đánh thị trường trung quốc vs châu âu rồi,
Đọc xong mới thấy cái lươn lẹo, để lùa ref mới vào hay là bản thân khôn hết phần thiên hạ.

AI Marketing ****** gì, rõ ràng là HYIP :))

Chơi với mấy thằng Nga chỉ có mất tiền. Thằng bạn mình nói ko nghe trước nó chơi cái site gì mà góp tiền cho bọn nó mua ô tô cho thuê lại rồi lấy lãi =)) Gửi 100 200$ nó trả lãi, gửi 1000$ nó khoá mẹ luôn scam :))) hài

Chơi với mấy thằng Nga chỉ có mất tiền. Thằng bạn mình nói ko nghe trước nó chơi cái site gì mà góp tiền cho bọn nó mua ô tô cho thuê lại rồi lấy lãi =)) Gửi 100 200$ nó trả lãi, gửi 1000$ nó khoá mẹ luôn scam :))) hài
Chơi HYIP thì muôn đời vậy

Mình nghe bảo đang fix lỗi rút tiền tự động hay sao đó, mọi người bình tĩnh

Mình nghe bảo đang fix lỗi rút tiền tự động hay sao đó, mọi người bình tĩnh
Fix gì, bọn hyip khi ngưng pay luôn có cái trò 1 là bảo bị ddos, 2 là lí do lí trấu để kéo dài. Cái cổng thanh toán thì có gì mà cần fix cả tháng, thuê dev 1 củ nó fix mấy phút thì xong. Mà bọn này nó có payauto đâu mà cần fix. Pay tay thì cứ chuyển cho người ta là xong. Mấy cái văn lừa trẻ con xưa như trái đất. Bọn này nó scam từ lúc ngừng pay tầm tháng 7 rồi, đến lúc nó lùa trở lại nạp dc bonus thêm là văn cuối cùng hết phép của tất cả các site hyip rồi

Thôi mình đầu tư vào site của bà bán nước ngoài ngõ an toàn hơn, 1 ăn 70 :v êm êm mà chắc kèo haha trúng ếu sợ bị chạy

Thôi mình đầu tư vào site của bà bán nước ngoài ngõ an toàn hơn, 1 ăn 70 :v êm êm mà chắc kèo haha trúng ếu sợ bị chạy
Tại bạn chơi ít wa, mình thấy nhiều chủ lô âm thầm bán nhà bỏ trốn rùi :popo_go:

nhiều chủ cũng bị ăn còng cứng rồi, chỉ có đầu tư vietlot, xs là mới ăn được thôi, nhớ phải học giỏi môn xác suất thống kê

xổ số thì dễ ăn. bữa gấp vốn bảy ngày ăn dc con lô. chứ đánh cái nào có viên bi sợ lắm

Tại bạn chơi ít wa, mình thấy nhiều chủ lô âm thầm bán nhà bỏ trốn rùi :popo_go:
Mình nghe các bậc tiền bối kể, công ty mình trước có ông ôm 200 triệu để ốp con lô mà cuối cùng tạch..Thế là bỏ nhà , bỏ cả công ty luôn.
Công ty mình cũng nhiều cha ra đi tìm đường cứu nước vì chơi lô , chơi đề lắm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,340
170,464
Latest member
congnghevangnet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom