New KIẾM TIỀN THỤ ĐỘNG LÀ ĐÂY !

xteaser ra ít hơn, mọi người ai rảnh inbox mình gởi 10 trang click ads kiếm bitcoin khoảng 1 giờ tầm 0,5$ nhé, trong khi chạy teaser và xtearser luôn. ai làm offer thì càng được nhiều hơn, 1 buổi 2-3 h kiếm 5-6 $ nếu siêng năng làm offer
còn ko fen :(

up

Mà bác verify payeer kiểu gì á :( em gửi nó cứ kêu ảnh mờ
bác ko cần verify đâu, vẫn rút và chuyển ào ào, muốn đổi sang tiền việt thì cứ bán cho sàn giao dịch hoặc chuyển rub qua trade coin vs mình

bác ko cần verify đâu, vẫn rút và chuyển ào ào, muốn đổi sang tiền việt thì cứ bán cho sàn giao dịch hoặc chuyển rub qua trade coin vs mình
Rút như nào bác :(( :rolleyes:

Rút như nào bác :(( :rolleyes:
Rút từ các trang về ví payeer khi bạn đủ minpay ở các trang, như ở teaserfasr và xtearser là minpay 1rub, khi bạn kiếm đc từ 1 rub trở lên là có thể rút về

adcore là 1 trang kiếm tiền nhanh cho newbie nếu chịu khó cày ,nhiều loại hình đơn giản dễ làm như đọc thư, xem video, đăng kí, telegram, mạng xh khác,...
Link đăng ký : https://ad-core.ru/index/reg/i/282935

cứ kiếm từng chút một

vl

Like thớt, đã đăng ký, đang học lập trình nên cũng search tài liệu nhiều, cái này có vẻ hợp, vừa học vừa lại vừa có xèng :popo_ah::popo_ah:

Like thớt, đã đăng ký, đang học lập trình nên cũng search tài liệu nhiều, cái này có vẻ hợp, vừa học vừa lại vừa có xèng :popo_ah::popo_ah:
Chơi tập tành là chính thôi bác, ko mong làm giàu đc voi vài đồng như thế này

up

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,229
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom