Tutorial Kiếm tiền thụ động bằng cách cắm trình duyệt

Vừa trò chuyện với admin roài, nó bảo không pay vào thứ 7 và CN ae ạ.

Đã pay tiếp roài đó ae chiến nhiệt tình tiếp hoi, cố gắng ref càng nhiều càng tốt, ref càng nhiều thì ae càng được nhiều, ae nào giỏi ngoại ngữ thì ref cả đội nước ngoài nữa. Chứ thấy trên group admin nhiều thằng nước ngoài có 10 ngày mà đã kiếm được 0.03 btc nhìn mà thèm quá

Đã pay tiếp roài đó ae chiến nhiệt tình tiếp hoi, cố gắng ref càng nhiều càng tốt, ref càng nhiều thì ae càng được nhiều, ae nào giỏi ngoại ngữ thì ref cả đội nước ngoài nữa. Chứ thấy trên group admin nhiều thằng nước ngoài có 10 ngày mà đã kiếm được 0.03 btc nhìn mà thèm quá
đã pay rồi đang tạo thêm bill nữa

sao mình cheat ref mà tốc độ chả thay đổi nhể để max luôn

sao mình cheat ref mà tốc độ chả thay đổi nhể để max luôn
Tốc độ nó không hiện ở phần H/s đâu. Tốc độ đó chỉ là tốc độ hiện tại của CPU máy mình thôi. còn Ref đừng cheat làm j mất công thôi vì 15% tốc độ ở đây là tốc độ của người ref. Nếu còn thừa thiết bị mình nghĩ nên dồn vào 1 nick còn hơn, để cái ref đó cho người ngoài @@

Tốc độ nó không hiện ở phần H/s đâu. Tốc độ đó chỉ là tốc độ hiện tại của CPU máy mình thôi. còn Ref đừng cheat làm j mất công thôi vì 15% tốc độ ở đây là tốc độ của người ref. Nếu còn thừa thiết bị mình nghĩ nên dồn vào 1 nick còn hơn, để cái ref đó cho người ngoài @@
:D nói thật là thay vì dùng để mining thì dùng vào việc khác sẽ có lợi hơn, em test trên vps Vultr thì 0,5$ tiền chạy VPS mới mining được tầm 0,03$ BTC :rolleyes: 100% CPU chứ không ít

mình cheat là ref ở máy #

:D nói thật là thay vì dùng để mining thì dùng vào việc khác sẽ có lợi hơn, em test trên vps Vultr thì 0,5$ tiền chạy VPS mới mining được tầm 0,03$ BTC :rolleyes: 100% CPU chứ không ít
Về bản chất thì nên ref thì vẫn tốt hơn. Hiện tại tốc độ ref còn gấp 2 lần tốc độ mình mining rồi

1VPS CPU 2 cỏe thì 1 ngày được bao nhiêu xèng bác ơi?

Thế bạn chạy bao nhiêu máy? thu nhập 1 ngày là bao nhiêu?
Mình chạy tổng hiện tại là 1 máy lap và 2 VPS thôi ( cùi cùi) tầm >=1$, cái này ko quan tâm máy bạn chạy thế nào vì tốc độ máy nó có giới hạn thôi mà cái chính bạn refer được bao nhiêu. refer càng nhiều thì bạn càng được nhiều thôi. Tốc độ nhờ refer hiện tại còn nhanh gấp mấy lần tốc độ đào của mình ấy chứ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom