Other Kiếm Tiền Social ? bạn có tin không nhưng nó có đó

Verify

Hero
Reactions
395
MR
0.117
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
:cool: đầu tiên là 1 cái Title thật là dật tit để cho mọi người chú ý :D . mấy đàn anh đi trước kêu làm thế với nhiều người vào xem :D
em vào thẳng vấn đề luôn . Đây là 1 loại mạng xã hội websites em nó ở đây :
link ref : Tsu.co (plz click zo đây )
Tsu.co

phần đăng ký đơn giản thôi các bác cứ click vào add Friend của em là nó hiện liên 1 bảng đăng ký nếu Referrer Shortcode không có vvtuantung01 các bác oánh vô hộ em với nhá cái này cám ơn các bác :oops: coi như công em giới thiệu miếng ăn cho các bác ạ
:( nói miếng ăn thì cũng không phải vì em chưa có proof của nó toàn những ý kiến khách quan không à

Ranking

Và tiền sử của nó đã làm F.B sợ hãi vì
Tsu là một mạng xã hội mới với mục tiêu chia sẻ doanh thu quảng cáo của mình cho người dùng tạo ra nội dung chất lượng.

Không như Facebook giữ 100% nguồn thu từ quảng cáo hiển thị trên trang tài khoản cá nhân của người dùng, Tsu.co chỉ giữ 10% và người dùng nhận đến 45%.

còn lại số % kia em chã biết nó làm gì nữa :D
mọi người có thể đọc bài báo đó qua đây : Link Báo

và nó khá giống 1 fanbox mọi người có sài nên biết và luật lệ nó cũng khá giống . em khuyên mọi người nên đọc trước nếu muốn với nó lâu dài
và nó có thêm cả chức năng Group và em cũng đã đăng ký mọi người ai tham gia vào cho vui : link Group mọi người Tham gia rồi thêm bạn nhau trong Group cho máu nhá

em sẽ cập nhập cách chơi thêm:oops:

Last edited:
mọi người đừng cheat nhé không nó sụp và blocklist việt nam lại khổ
ngoài ra nó có cho kiếm tiền bằng post link video youtube .
share link qua các trang Facebook twitter ... đều bị chặn :(

việt nam mà ko cheat thỳ hơi lạ :D

kiếm ăn kiểu gì ? đk rầu
nó giống Fanbox
kiếm ăn bằng cách chia sẻ hình ảnh
nếu có nhiều like cậu sẽ có nhiều $
cái này mình khuyên không nên đi các tường người ta like họ rồi bắt họ like lại nhá ^^
like cái nào tùy cậu thích . ý mình ko nên kêu ngta like ảnh mình vì đó là vi phạm
và cậu có thể post video
tham gia các Group chia sẻ kiến thức bla bla

nó giống Fanbox
kiếm ăn bằng cách chia sẻ hình ảnh
nếu có nhiều like cậu sẽ có nhiều $
cái này mình khuyên không nên đi các tường người ta like họ rồi bắt họ like lại nhá ^^
like cái nào tùy cậu thích . ý mình ko nên kêu ngta like ảnh mình vì đó là vi phạm
và cậu có thể post video
tham gia các Group chia sẻ kiến thức bla bla
tuyển ref đc bn thím :D

up cái proof nữa cho máu đi thớt :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,813
Latest member
mbadataanalytics