SCAM Cliqueseria Reviews : SCAM or LEGIT ?

Pay tay thường trong 2 ngày, nếu mới chơi thì bạn nên chờ khuyến mại nhanh hồi vốn lắm tầm 3 đến 4 tháng gì đấy thôi.
Làm gì nhanh thế bác. Lên ref khá tốn time rồi. Chơi như kiểu bác thả trôi chắc nếu có cũng chả lời nhiêu. Site này autopay có giới hạn ngày chứ như scarlet đâu :D

Làm gì nhanh thế bác. Lên ref khá tốn time rồi. Chơi như kiểu bác thả trôi chắc nếu có cũng chả lời nhiêu. Site này autopay có giới hạn ngày chứ như scarlet đâu :D
autopay là 1 ngày nhé, mình nói đợi khuyến mại mà nâng cấp lên được tặng RR nữa. Còn nữa khi mua RR thì nhớ support cho admin ad mua thêm được nữa đấy.

Hy vọng nó ngon.

autopay là 1 ngày nhé, mình nói đợi khuyến mại mà nâng cấp lên được tặng RR nữa. Còn nữa khi mua RR thì nhớ support cho admin ad mua thêm được nữa đấy.
1 đâu bác. Ref đang bị trôi ngày đây nè.

trong FAQ là 20 ngày
when the RR has more than 20 days to expiry date and when you have enough funds in your purchase balance.
Nhưng của mình RR 1 ngày vẫn autopay mà, mình thả trôi để hồi vốn rồi.

trong FAQ là 20 ngày
when the RR has more than 20 days to expiry date and when you have enough funds in your purchase balance.
Nhưng của mình RR 1 ngày vẫn autopay mà, mình thả trôi để hồi vốn rồi.
làm chắc tay nhỉ :)

Thanh toán mới nhận :)

thế méo nào , cứ thỉnh thoảng nó báo mình bị trùng IP với người khác là sao :(
Là do lúc đó Site check cheat, mà VN dính cheat nhiều => dính nhiều IP bị chặn và ảnh hưởng đến các mem khác nên bị vậy. K sao, 1 lúc là hết mà :D
Nguyên văn lời của Admin: I know why it happens, many of the Vietnamese Ips are blocked by other suspended members, and it affects on your account

Ae lưu ý: ai đăng ký theo link ref của mình mà bị lỗi như ở dưới thì các bạn dùng smart phone tải trình duyệt puffin rồi đăng ký nick theo link ref trên trình duyệt này là đăng ký đc nhé. Hơi bất tiện khi có vẻ Site đang khá nghiêm ngặt với những thành viên đến từ VN. Thanks all !

Update AVG cho mn tham khảo - gói Cliquey Counselor 90 days + 1000 RR:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,615
Latest member
dmvipads

Most viewed of week

Most viewed of week

Back