SCAM Cliqueseria Reviews : SCAM or LEGIT ?

50 RR và chưa upgrade => tính cũng như k tính vì lợi nhuận gần như k có @@

Bác giải thích cụ thể cho em hiểu được không vậy . Em thấy là nếu thuê 1 refferal trung bình click 1 ngày được 0.015$ x10 (referals) sẽ là 0.15$ / 1 ngày . Em tính vậy có sai ko ? @@

tức là không rút được qua paypal phải ko bác?
thế còn 3 site có ưu nhược gì vậy, bác nói sơ qua được ko?
3 site đó chiến site nào cũng đc, chi tiết thì bác xem ở topic từng site

rút tiền bao lâu là về túi bác ? giữa 2 lần rút là 5 ngày, còn thời gian xử lý yêu cầu là bao lâu bác ơi

Last edited:
rút tiền bao lâu là về túi bác ? giữa 2 lần rút là 5 ngày, còn thời gian xử lý yêu cầu là bao lâu bác ơi
Mình rút về ví BTC thì gần 1 ngày là đc paid. Còn các ví khác chắc tầm 3,4 ngày, tùy ví nào nữa.

các bác dừng đầu tư vào trang này nghe, có 1 số dấu hiệu ko tốt từ khi bị khóa paypal rồi. Mình trót rót vào gần 200$ rồi... :(

admin đã bắt đầu delay trả lời ticket và có 1 số phàn nàn về thời gian rút tiền. Nếu ai có ý định đầu tư thì nên chờ thời gian nữa.

admin đã bắt đầu delay trả lời ticket và có 1 số phàn nàn về thời gian rút tiền. Nếu ai có ý định đầu tư thì nên chờ thời gian nữa.
bạn ticket vấn đề j mà admin delay chưa trả lời ?

Thanh toán mới nhận

bác ơi cho e hỏi ví dụ như đang chơi ở gói citizen, sau này nâng cấp lên counselor thì RR từ lv0 tự lên lv2 hay là phải mất tiền nâng cấp?

bác ơi cho e hỏi ví dụ như đang chơi ở gói citizen, sau này nâng cấp lên counselor thì RR từ lv0 tự lên lv2 hay là phải mất tiền nâng cấp?
lv0 hay lv2 chỉ là tên gọi để phân biệt các loại RR ứng với các mức nâng cấp => RR đi theo các gói nâng cấp => bác nên nâng cấp trước rồi thuê RR sẽ tốt hơn.

lv0 hay lv2 chỉ là tên gọi để phân biệt các loại RR ứng với các mức nâng cấp => RR đi theo các gói nâng cấp => bác nên nâng cấp trước rồi thuê RR sẽ tốt hơn.
tức là nếu thuê 10 con khi chưa nâng cấp thì sau khi nâng cấp 10 con đấy sẽ tự có tỉ lệ click ngang luôn với lv2 hả bác
thế còn Referral Upgrade Commision là cái gì nhỉ?

tức là nếu thuê 10 con khi chưa nâng cấp thì sau khi nâng cấp 10 con đấy sẽ tự có tỉ lệ click ngang luôn với lv2 hả bác
thế còn Referral Upgrade Commision là cái gì nhỉ?
Referral Upgrade Commision là hoa hồng của upline khi downline nâng cấp.

Khuyến mại nhé mn

=================
Dear Members,

In order to celebrate the Neteller opening and in order to celebrate the positive changes that have happened yesterday, I would like to start an incredibly good promotion. I called it Summer Madness as the bonuses are really crazy enough

Summer Madness = Add Funds Promo:

Neteller, Skrill and Advcash Deposits:

- 5$ - 9.99$ - 5% Cash Back Bonus
-10$-24.99$ - 7.5% Bonus
-25$-49.99$ - 10% Bonus
-50$-99.99$ - 12.50%Bonus
-100$-499.99$ -15% Bonus
- Over 500$ - 17.5% Bonus

Payza, Perfect Money, and Payeer Deposits:

-10$-24.99$ - 2.5% Bonus
-25$-49.99$ - 5% Bonus
-50$-99.99$ - 7.5%Bonus
-100$-499.99$ -10% Bonus
- Over 500$ - 12.5% Bonus

Solidtrustpay, BTC, Okpay and Payoneer:

- 5$ - 9.99$ - 2% Cash Back Bonus
-10$-24.99$ - 4% Bonus
-25$-49.99$ - 6% Bonus
-50$-99.99$ - 8%Bonus
-100$-499.99$ -10% Bonus
- Over 500$ - 12% Bonus

The Bonuses will be added in 24 hours. You do not have to open a support ticket and claim for it!!!

Summer Madness = Upgrade Discounts:

For Each Upgrade Purchase, you are eligible to receive 10% discount for the next 7 days. The Discounted Prices are already set up in the Admin panel, so you may purchase the upgrades with the discounts from this moment on.

Summer Madness is Time when everyone is having fun outside or in front of the comp. Lets have fun together in Cliquesteria

Spas K.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,544
170,636
Latest member
mykhanh1714321
Back
Top Bottom