Đấy là nhiệm vụ làm được :D còn bác đang nói đến cái việc Cent với Rub :D còn cứ vào thử các task xem giá tiền của task có cao hơn trước không :D
bớt pts đi ông :)))

Câu trên thì nói để giá cent nên cao hơn nhìn lại đi. Trong khi đang để giá rub :D ở cái Seosprint không thiếu cách kiếm tiền :D làm task hay thuê task đều ok nhé :D cái chính ở đây thấy site vẫn kiếm được nên mới giới thiệu lại cho nhiều anh em chưa biết để làm :D.

Đấy là nhiệm vụ làm được :D còn bác đang nói đến cái việc Cent với Rub :D còn cứ bào thử các task xem giá tiền của task có cao hơn trước không :D
cái đó là số tiền kiếm đc , còn cái bảng thông tin của ông chỉ có 52 rub , giả ngu hả

cái đó là số tiền kiếm đc , còn cái bảng thông tin của ông chỉ có 52 rub , giả ngu hả
Ai chả biết đó là số tiền kiếm được :D nhưng nếu mà tinh ý thì nhìn cái cấp độ của tài khoản :D. Còn về các task thì nó cao hơn trước nhiều nhé :D đừng nói chuyện A sang chuyện B :D nói về vấn đề chính đi :D

chưa bác. em mới xem qua job thôi chưa làm :D rảnh rỗi kiếm ít thị trường job để sau này đăng task lên thôi. chứ cái này ngồi cả ngày may ra được 2-3$
vâng bác :D

Ai chả biết đó là số tiền kiếm được :D nhưng nếu mà tinh ý thì nhìn cái cấp độ của tài khoản :D. Còn về các task thì nó cao hơn trước nhiều nhé :D đừng nói chuyện A sang chuyện B :D nói về vấn đề chính đi :D
cấp độ đó nạp tiền vào chạy job là có thôi , có j hay ????

chưa bác. em mới xem qua job thôi chưa làm :D rảnh rỗi kiếm ít thị trường job để sau này đăng task lên thôi. chứ cái này ngồi cả ngày may ra được 2-3$
61 rub = 1 $ , kiếm đê, 2-3$ dễ lắm á , tầm 120 rub - 180 rub thui á , 1 job 0.5-1 rub , chưa kể chủ job nó mất dạy nó bắt làm lại thì sml ? ? ? ? ? ? ? ?

61 rub = 1 $ , kiếm đê, 2-3$ dễ lắm á , tầm 120 rub - 180 rub thui á , 1 job 0.5-1 rub , chưa kể chủ job nó mất dạy nó bắt làm lại thì sml ? ? ? ? ? ? ? ?
nên em mới bảo kiếm trang để đăng job thôi, chứ kiếm thì chỉ phù hợp với học sinh, sinh viên rảnh thôi. thỉnh thoảng lên đây làm ít job reg airdrop với vote facebook tiện phết đấy bác. giá rẻ :D

miễn là job có tiền là được làm bằng sức free đều ok hết còn hơn là kêu newbie nạp này nạp nọ đi làm chứ có phải là gì đâu mà không bỏ sức làm thank thớt giới thiệu

Last edited:
nên em mới bảo kiếm trang để đăng job thôi, chứ kiếm thì chỉ phù hợp với học sinh, sinh viên rảnh thôi. thỉnh thoảng lên đây làm ít job reg airdrop với vote facebook tiện phết đấy bác. giá rẻ :D
ok , có nhiều máy chơi nhiều acc thì cũng đc đó , nhưng 61 rub = 1 $ thì thôi khuyên làm chơi chơi kiếm tiền net cf gì đó thôi chứ kiếm sống thì k nổi đâu

miễn là job có tiền là được làm bằng sức free đều ok hết còn hơn là kêu newbie nạp này nạp nọ đi làm chứ có phải là gì đâu mà không bỏ sức làm thank thớt giới thiệu
nó tốt hơn gõ captcha bạn ah , gõ cái đó mệt mà tiền thì ôi thôi , nó thấp lè tè , làm nhàn , vừa làm vừa nghe nhạc đọc tinh tức lướt face ...

dùng tiền seosprint đầu tư lấy thém thu nhập thụ động cũng tốt nè, hoặc hyip hoặc có 1 cách kiếm thêm k scam thụ động á, mình có 1 bài viết nếu có bạn nào muốn đọc qua cho biết thì link nè: https://mmo4me.com/threads/kiem-tien-tu-con-so-0.404234/

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,680
Latest member
fb68alive
Back
Top Bottom