Got Paid Kiếm tiền rất dễ với pollbuzzer

darkchan

Junior
Reactions
26
MR
0.000
trả 1$ cho mỗi câu trả lời, rất đơn giả, tiền sẽ trả auto qua paypal ( lưu ý, first name va last name khi dang ky tai khoan paypal de rut tien phải trùng với firstname va lastname cua paypal.)
Vao day nha cac ban : http://darkchan.ucoz.com. Mong các bạn ủng hộ ref giùm mình nha, thanks.

Last edited by a moderator:
Bạn đăng ký tài khoản, active mail, sau đó đợi, sẽ thấy mail làm khảo sát gữi vào mail, làm khảo sát xong sau 15 phút sẽ có tiền trong tài khoản, sau 24h tiền tự chuyển vào paypal

- - - Updated - - -

Proof đây untitled.JPG

nhưng mình không biết phóng to, nên các bạn vào blog của mình xem proof to nha

- - - Updated - - -

Khảo sát khá đơn giản, chỉ có 1 câu thôi ah, có lúc mình nhận được cả 5 câu 1 lần

DarkForest

Senior
Reactions
201
MR
0.000
cái này đơn giản là 1 trang làm khảo sát kiếm tiền.bạn đăng kí,điền thông tin,nó sẽ tìm xem có khảo sát nào phù hợp với thông tin của bạn thì sẽ gửi email cho bạn làm.mỗi khảo sát 1$(khá cao).bọn nước ngoài cũng chiến site này nhiều,như một site để kiếm thêm mà chẳng mất nhiều sức.hên xui có khi cả tháng chẳng có cái nào,có khi 1 ngày nó gửi cho 4 khảo sat=>4$...đại loại vậy ;))
Tuy nhiên do nó gửi khảo sát theo info nên chắc phải fake info bên US thì mới đc nhiều khảo sát(ai confirm vụ này xem)
link ref của mình(nếu các bạn thấy hứng thú ;)) )
http://www.pollbuzzer.com/?r=cVJBSW82R2lRY01tYjJUOG0ySE1zUT090

vài hình ảnh:

please thanks hoặc ref nếu bạn thấy bổ ích :binhsua146:

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
cái này khi nào nó về mail mới có khảo sát à hay vào đâu để làm thế chủ thớt.sao k nói rõ cái hay hd cụ thể tí

từ đầu đăng ký cần fắch kiu IP sang mỹ

đăng ký nick tên phải trùng với PP

đợi mail xác nhận và đợi khi nào có mail khảo sát mới có tiền

meodien

Junior
Reactions
67
MR
0.000
1/ Fake IP US
2/ PayPal verify
3/ nick trùng với mail của Paypal
4/ Xác nhận, nhận khảo sát, thanh toán, đều liên lạc qua email. Nó sẽ gửi vào mail cho bạn.

sau tu nhien dua link ref vao thread cua nguoi khac the ban. :binhsua168:, Amin vào tranh xử giùm mình với
khi nào trang này gữi mail cho mình thì có khảo sát
Mình khuyên các bạn không nên fake ip us làm gì, chỉ tổ khiến trang này lock ip việt nam như những trang khác mà thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,241
Latest member
88clbcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week