Kiếm tiền qua trao đổi tương tác facebook

Meocuttai

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Có kèo thơm ạ. Công việc chủ yếu là like, share, theo dõi, ... fb. Làm việc qua app đt rất tiện lợi. Có thể dùng nhiều nick fb. 1 ngày có thể kiếm đc 10k hoặc hơn tùy chăm chỉ. Rút tiền qua ngân hàng, thẻ cào, momo ... rất là tiện nha
Link: https://golike.site?referral_code=meocuttai

giờ dịch vụ chạy like , folow hết chạy kiểu cũ chuyển qua tuyển người dùng thật luôn rồi ah :D

1 tuần nữa đc thanh toán mình gửi proof nha. Mình đọc đánh giá app thấy app có thanh toán, uy tín

mấy dịch vụ này nó hack thông tin người dùng đó mọi người, vì khi mình tham gia thì phải chấp nhận quyền quản lý tài khoản cho nó, coi chừng thông tin bị lộ

mấy dịch vụ này nó hack thông tin người dùng đó mọi người, vì khi mình tham gia thì phải chấp nhận quyền quản lý tài khoản cho nó, coi chừng thông tin bị lộ
Mình dùng nick fb clone chứ tội j dùng nick chính chủ :)

Mà đâu ra 10k vậy bác, làm đc tầm 4, 5k thì nó báo hết job hay hay lượt làm trong ngày gì đó.
Đó là 1 nick fb, mình làm 2 nick fb, làm chơi chơi rảnh thì vào mà 1 ngày mình đc 11k r. B chọn job có tiền cao ấy. 1 tk golike có thể add nhiều nick fb. Trong chỗ "kiếm tiền" có chỗ chọn nick fb làm việc. Càng add nhiều nick fb thì càng kiếm đc nhiều. Mình lười nên làm 2 nick thôi :D nhưng làm nhiều nick phải chú ý fb, trình duyệt đăng nhập đúng nick fb chưa đó.

Last edited:
Đó là 1 nick fb, mình làm 2 nick fb, làm chơi chơi rảnh thì vào mà 1 ngày mình đc 11k r. B chọn job có tiền cao ấy. 1 tk golike có thể add nhiều nick fb. Trong chỗ "kiếm tiền" có chỗ chọn nick fb làm việc. Càng add nhiều nick fb thì càng kiếm đc nhiều. Mình lười nên làm 2 nick thôi :D nhưng làm nhiều nick phải chú ý fb, trình duyệt đăng nhập đúng nick fb chưa đó.
À nghĩa là mình thêm nick fb khác thì đc làm tiếp à b

Chính xác :D mỗi ngày 1 nick fb làm đc số lượng có hạn. Hết lượng job nick fb này thì làm nick fb khác
Mình thêm tài khoản mà chẳng đc. Ấn thêm tài khoản, xong cop vô bot chát, xong quay lại ấn xác nhận nhưng vẫn ko có gì thay đổi. Vẫn chỉ có mỗi tài khoản fb ban đầu.

Mình thêm tài khoản mà chẳng đc. Ấn thêm tài khoản, xong cop vô bot chát, xong quay lại ấn xác nhận nhưng vẫn ko có gì thay đổi. Vẫn chỉ có mỗi tài khoản fb ban đầu.
B phải vào phần "kiếm tiền" để đổi nick fb ấy b

này làm tay thì hơi mất thoi gian đó bạn . ngày đuọc 5$ ko :D
Còn có tuyển ref ăn 5% mà. Giờ kiếm đc chỗ nào làm offer ngày ăn 5$ bạn chỉ mình với :D . Theo như bảng xếp hạng ở golike mình thấy cả tuần làm cao nhất đc vài ba trăm ngàn thôi, chưa tính ref và thưởng top.

À, b xem messenger b đã đổi đúng nick muốn add thêm chưa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,398
170,505
Latest member
lovebobovn9292

Most viewed of week

Most viewed of week

Back