Kiếm tiền online với Tamado

Rekpads

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Tamodo là nền tảng tiếp thị liên kết Online. Hãng được xây dựng với mục tiêu trở thành một mạng tiếp thị liên kết hàng đầu trên thế giới. Tamodo là kênh để quảng bá các sản phẩm và dịch vụ tốt nhất cho các nhà cung cấp có uy tín và chất lượng. Với Affilit, hệ thống được xây dựng rất đơn giản, cho phép mọi người làm việc và kiếm tiền với Tamodo. Ngoài ra, chính sách thưởng giới thiệu lên tới 7 cấp giúp các chi nhánh có thể tạo thu nhập lớn và ổn định. Bạn có thể kiếm được 0,25$ cho một tài khoản giới thiệu.
Để kiểm chứng độ uy tín của dự án, Bạn có thể đọc bài viết liệu Tamodo có phải dự án Scam? của tôi.

Phải nói thêm, Tiếp thị liên kết (affiliate marketing) là các đưa sản phẩm cần bán đến người dùng bằng Internet. Trong đó sẽ có một Website trung gian quảng bá các sản phẩm hoặc dịch vụ của nhiều website khác. Khi người dùng mua hàng từ link của Website trung gian, họ sẽ được hưởng một số tiền hoa hồng từ các website bán hàng đối tác. Hiện nay tiếp thị liên kết hay affiliate marketing đang chiếm thị phần rất lớn và dự báo tới 2022 sẽ chiếm 4000 tỷ đô. Rất có thể bài viết tạo thu nhập thụ động cùng Tamodo của tôi sẽ hữu ích với bạn.

Và chắc hẳn khi các bạn mới bắt đầu làm quen với Tamodo thì việc đầu tiên các bạn cần làm sau khi đăng kí tài khoản Tamodo thì việc tuyển ref ( reference) hay tuyển members là rất tốn công sức và dễ làm nản lòng các bạn mới. Vì vậy, Steven xin được hướng dẫn các bạn một số cách đơn giản và ít tốn công sức nhất mà có thể đạt được kết quả cao nhất. Vì đây là giai đoan vô cùng quan trọng để giúp các bạn có một team mạnh và có thể chiến các dự án affiliate sau này. Và điều quan trọng là bạn hãy hướng dẫn cho các thành viên bên dưới của bạn cách tuyển member nhé, nếu như bạn muốn tự mình đi mời 500,000 người bạn thì chắc không cần hướng dẫn ai đâu nhé =))
Nếu bạn chưa đăng kí thì hãy đăng kí ngay tại đây nhé: https://www.tamodo.com/r/016527378

Cách 1: Mời bạn bè đăng ký Tamodo để nhận 0,25%/tài khoản
Tamodo Reward là một chiến dịch cung cấp cho bạn 0,25$ cho mỗi lượt giới thiệu thành viên mới trong hệ thống nhóm 7 cấp của bạn.
Đây có lẽ là cách đơn giản nhất vì trong các bạn ai cũng đều có facebook và có số lượng bạn bè nhất định. Chính vì thế bạn có thể dễ dàng gửi lời mời tới họ bằng một câu đại loại như ” Ê này, tao có một cơ hội kiếm tiền hot năm mà không phải mất vốn mà có thể kiếm tiền vô giới hạn. Mày có muốn tham gia không?”. Nếu hắn ok thì bạn hướng dẫn theo bước sau đây thôi:

? Bước 1: Vào đây đăng ký:
? Bước 2 : Bấm vào 3 gạch góc bên phải màn hình, bấm Sign Up free
? Bước 3 : tạo tài khoản bằng Gmail
? Bước 4 : Vào Kiểm tra Gmail, nhấp vào link để đặt mật khẩu thế là xong.
? Bước 5: Lấy link ở tài khoản là sao chép và dán . Vậy là bạn có thể bắt đầu Kiếm tiền rồi.
✅ Link đăng ký tài khoản miễn phí để bắt đầu kiếm tiền
Xin lưu ý 2 điều là:

1. liên kết tuyển ref thì bạn cần thay thế bằng link của các bạn nhé. Nếu không bạn sẽ không nhận được 0,25$ người bạn giới thiệu đâu nhé

2. Các bạn cũng nhớ bảo người mà bạn giới thiệu đi giới thiệu nhiều người khác, chỉ có như thế thì bạn mới rút ngắn thời gian gia tăng số lượng ref nhanh chóng trong thời gian ngắn. Đó gọi là sức mạnh của tập thể và mình rất thích Tamodo affiliate ở điểm này nhé được hưởng ref lên tới 7 tầng lận

Quy tắc giới thiệu
– Bất kỳ ai cũng có thể tham gia giới thiệu và nhận phần thưởng 0.25$ cho mỗi lần đăng ký thành công mới và kế thừa tới 7 cấp độ cho giới thiệu nhóm.

– Tamodo chỉ trả phần thưởng cho việc đăng ký từ tài khoản thực. Hệ thống sẽ kiểm duyệt đăng ký tài khoản mới thông qua liên kết giới thiệu trong 30 ngày để xác nhận không có gian lận.

– Tamodo sẽ ngừng trả tiền thưởng trong trường hợp phát hiện lỗi trong khi Giới thiệu Tamodo hoặc tận dụng các ưu đãi của Tamodo để thu lợi cá nhân.

Quy định của người dùng mới được giới thiệu
– Phải sử dụng thông tin thực để đăng ký tài khoản Chi nhánh tại Tamodo.

– Tài khoản sẽ được kiểm duyệt sau 30 ngày để kiểm tra xem không có gian lận nào ở đây.

Cách 2: Tuyển thành viên trên các group đông thành viên trên facebook, các diễn đàn có đông thành viên
Với cách này, Các bạn chú ý đến chuyện spam nhé và rất dễ bị facebook khóa tài khoản.

Gợi ý Thông thường, các bạn sẽ đăng các bài nội dung có liên quan tới chủ đề trong diễn đàn, có tính gây tò mò, kích thích hành vi tương tác lại của người đọc chẳng hạn như bạn tham gia group kinh doanh online“ Chia sẻ dự án kiếm tiền online hot nhất 2020 mà bạn không cần phải đầu tư gì cả. Nếu bạn quan tâm thì hãy inbox ngay cho tôi nhé”. Và như thế bạn chỉ cần giới thiệu về Tamodo cũng như trình tự đăng kí như cách 1 nhé.
Và Các bạn cũng lưu ý là nhắc các newbie cách làm tương tự của các bạn, vì như thế các bạn mới có thể tuyển được nhiều ref một cách nhanh nhất
danh sách các nhóm facebook bạn có thể tham gia như
Mẹ bỉm sữa: https://www.facebook.com/groups/269669373457462/

Hội những người bắt đầu khởi nghiệp kinh doanh

CLB DOANH NHÂN TRẺ KHỞI NGHIỆP

TÌM ĐỐI TÁC KINH DOANH

… hoặc bạn có thể tìm kiếm trong thanh tìm kiếm của facebook tab nhóm.

Cách 3: Đó là phát triển các kênh online như youtube, blog, tiktok, của riêng bạn và hướng dẫn cho nhiều người hơn trên môi trường internet.
Khác với hai cách ở trên, đó là các bạn phải làm trực tiếp với các người mới và liên tục phải làm lặp đi lặp lại các công việc theo mô típ đó là: tìm người, giời thiều về cơ hội tamodo, hướng dẫn họ đăng kí, và giúp họ cách tuyển ref. Và nó cứ lặp đi lặp lại công việc đó khiến bạn mất nhiều thời gian và công sức vào công việc lặp đi lặp lại. Vậy tại sao ta không viết bài hướng dẫn đăng kí trên blog cá nhân hay làm video trên youtube, tiktok… và rồi gửi liên kết đó cho những người mới ấy xem. Có phải rất nhanh hơn và hiệu quả hơn phải không nào!!? Mình rất thích cách làm này, và mình hiện nay cũng đang phát triển theo cách này.

Đối với cá nhân,
Bước 1: mình có viết một số bài hướng dẫn viết trên trang medium.com chẳng hạn, và như thế bất kì ai mà có quan tâm tới tamodo, họ đều có thể đọc được cách hướng dẫn và làm theo.
Lưu ý: Bạn nên viết sao cho hấp dẫn, dễ hiểu, đơn giản, và dễ thực hiện nhất nhé, chứ viết dài, khó hiểu là họ sẽ bỏ đi đó. Nếu bạn chưa có nhiều ý tưởng thì bạn hãy cứ copy nội dung bài biết của mình. Sau đó nhớ chỉnh sửa các liên kết của mình bằng liên kết tiếp thị tamodo của bạn nhé.

Bước 2: Mình sẽ lên các diễn đàn lớn của Việt Nam cũng như thế giới và tham gia vào review đăng bài trên đó và chèn liên kết về bài hướng dẫn đăng kí của mình. Và như thế, những người nào mà quan tâm tới kiếm tiền online, hay những người muốn làm affiliate sẽ click vào link đó để tham gia.

bạn chỉnh sửa liên kết chỗ chữ kí có chứa link
sau khi đăng kí diễn đàn xong, bạn chỉnh sửa trang thông tin cá nhân có chưa link tới bài viết hướng dẫn đăng kí tamodo và chỉnh sửa chữ kí.

tác dụng của chữ kí cá nhân tại các diễn đàn
Ghi chú trang bitly.com là trang rút gọn link. Trang này có tác dụng thống kê số lượt click và làm đẹp link liên kết của bạn. bạn có thể tìm hiểu thêm trên google nhé

Tiếp theo là bạn tìm chủ để có nhiều người đang theo dõi và vào comment nội dung liên quan. và họ sẽ bị chú ý bởi link chữ kí của bạn, khiếm họ tò mò và click vào liên kết đó và hehehe có kết quả ngay.

Bước 3: Các bạn đăng bài hướng dẫn mọi người cách tuyển ref sao cho chi tiết, đơn giản, dễ thực hiện nhất. Và cứ như thế, bạn chỉ cần phải đăng bài một lần và mang bài viết đó đi tiếp thị trên mạng internet, sau đó bạn sẽ thấy thành quả tự đến và rất đáng kinh ngạc đó nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom