Cheat Traffic Kiếm Tiền Online Với App Cash Rewards ( chơi game free đổi tiền ngon ) min 1 $

Reactions
8
MR
0.000
Chờ đợi app ra để tải, tải app rồi bị hư, app quá nặng tải quá lâu bạn lại dùng 3g với Cash Rewards bạn không cần phải lo lắng với những vấn đề đó.
Cash rewards là 1 app kiếm tiền trên thiết bị di động. Nó sẽ đem lại cho bạn 1 trải nghiệm mới về hình thức kiếm tiền online. Bình thường với các app khác bạn chỉ có 2 cách kiếm tiền chính đó là tải app và ref(giới thiệu ăn hoa hồng). Nhưng Cash rewards thì có nhiều cách kiếm tiền hơn thậm chí bạn không cần tải app hay giới thiệu mà vẫn kiếm được tiền.

Các bạn ủng hộ mình dùng link này tải app nha nháy vào link dơw rồi sẽ nhận đc poind tặng ban đầu
http://mszqg.imeigoo.cn/share_global?code=1904033

Cash Rewards
Có lẽ điều cách bạn quan tâm nhất đối với 1 app là kiếm điểm như thế nào và rút tiền ra sao?
I. Rút tiền (Redeem)
Có 2 hình thức:Amazon và Paypal

amazon
Với amazon thì: 600 coins= 1$
1200 coins= 2$
2900 coins= 5$
5500 coins=10$

Paypal
Với Paypal thì : 600 coins = 1$ - 0.34$(phí)= 0.66$
1200 coins = 2$ - 0.38$(phí)= 1.62$
2900 coins = 5$ - 0.52$(phí)= 4.48$
5500 coins = 10$ - 0.74$(phí)= 9.26$

Cả 2 hình thức chuyển tiền trong 24h kể từ thời gian thanh toán

II.Cách kiếm coins
1.Thành viên mới
Khi bạn lần đầu tải Cash Rewards về và bắt đầu chơi thì sẽ được tặng 20coins và có 1 event dành cho thành viên mới là bạn sẽ đầu tư 50 coins sau 24h bạn sẽ nhận được 100 coins(mỗi máy chỉ được 1 lần)
2.Checkin
Mỗi ngày bạn vào Cash Rewards bạn vào mục checkin để nhận 3 coins

Ngoài ra khi bạn đạt các móc 5 ngày:

• lần 1 thưởng 75 coins
  • lần 2 thưởng 60 coins
  • lần 3 thưởng 20 coins
  • lần 4 thưởng 20 coins
  • lần 5 thưởng 25 coins
  • lần 6 thưởng 95 coins

Lưu ý: Checkin sẽ reset khi hết tháng tức là không cần biết bạn đang ở mức nào khi qua tháng mới bạn sẽ bắt đầu lại từ đầu.
3.Lucky Wheel

Mỗi ngày không giới hạn lần quay nhưng quay càng nhiều thì thời gian chờ càng lâu
Các mức thưởng là: 0, 1, 2, 5, 10, 100
Trò này là miễn phí nhưng kiếm cũng khá nhiều điểm nếu các bạn biết "cách".
Mỗi ngày vào lúc 12h-12h15' sẽ có 1 event là "Nerverland", khi bạn vào trong event thấy từ 12h-12h15 trong ô tròn sẽ có chữ Land nhấn vào thì sẽ reset thời gian chờ của Lucky Wheel lại từ đầu.(Nếu trong ô tròn là thời gian thì bạn phải chờ nó chạy hết thành chữ Land mới nhấn được, còn nó là chữ The End tức là bạn đã bỏ lỡ ngày hôm đó)
4.Scratch

Không giới hạn lần chơi
Quy tắc bạn bỏ ra 5 coins để cào 1 lần khi cào ra hình mặt cười thì bạn sẽ nhận được số coins nhiều hơn hoặc bằng 5, còn nếu ra hình mặt khóc thì bạn chỉ nhận được số coins ít hơn 5.
Bạn có 3 lần cào liên tục, sau 3 lần bạn phải đợi 10 , 20, 30 giây.
5.Slot(Chơi Cash Rewards vài giờ thoát ra vào lại mới có)

Đây cũng là 1 trò đặt cược không giới hạn lần chơi (cứ có tiền thì chơi thôi)
Quy tắc:
"***" chính là số coins bạn đặt cược
Số coins tối đa bạn đặt cược sẽ bằng tổng số coins của bạn chia 10 (vd:90/10=9)
Nhưng cho dù bạn có bao nhiêu coins thì con số tối đa trong 1 lần cược không được quá 10.
Nếu 2 hình giống nhau : số coins cược x2
Nếu 3 hình giống nhau : số coins cược x4
(Chơi giải trí ít thôi với đừng tham lam nóng tính mình từng táng gia bại sản vì trò này haiz!!)
6. Offer(cách chính là tải app)

Phiên bản hiện tại không cho làm offer nữa nên mình cũng sẽ không nói về phần này. Khi nào nó cập nhật lại mình sẽ nói sau.
7.Ref(giới thiệu)

Link

QR
Khi 1 người bạn của bạn sử dụng 2 hình thức trên để down app về thì bạn sẽ nhận được 2 coins

Ngoài ra bạn còn nhận được 5% số coins mà họ kiếm được.
Đây là link cùa mình bạn nào ủng hộ thì sử dụng link này để tải app cùng nhau kiếm tiền:
http://mszqg.imeigoo.cn/share_global?code=1188150
8.Fast task

Mình định không nói về cái này vì mình không thích nó với lại có 30 coins, nhưng mà nói luôn cho các bạn biết.
Cài này nó kêu mình down thêm 1 app tương tự Cash Rewards
Rồi nó kêu kình để icon của app này ngoài destop rồi chụp ảnh gửi cho nó
Mình đã làm rồi mà khi upload ảnh cứ báo failed
Bạn nào có làm được thì chia sẽ với mọi người nhe ^^

III. Quan trọng
Phần này có liên quan tới 2 trò Lucky wheel và Scratch nhưng nó tương đối phức tạp nên mình dành ra nói riêng.
Đó là với 2 trò trên trong mỗi lần chơi bạn còn có cơ hội nhân đôi số điểm thưởng.
Lưu ý nhắc lại lần nữa chỉ áp dụng cho 2 trò Lucky wheel và Scratch
Làm sao để được nhân đôi?
Có 2 cách "Watch Popup Ads" và "Click Ads Below"
1.Watch Popup Ads
Mỗi ngày được 14 lần.

Bạn click vào dòng nút màu cam có dòng chữ "Watch Popup Ads" khi nó hiện ở 2 trò trên, sau vài lần click nó sẽ hiện lên 1 Popup quảng cáo bạn xem 1 lúc rồi tắt sẽ được nhân 2.
Lúc này bạn chơi 1 trong 2 trò kết quả điểm thưởng sẽ được nhân 2
2.Click Ads Below
Mỗi ngày được 14 lần.

Khi có nút màu xanh có dòng chữ "Click Ads Below" ở 2 trò trên, bạn không click vào nó nữa mà click vào các quảng cáo bên dưới, sau vài lần click bạn sẽ được nhân 2
Tương tự như ở trên lúc này bạn chơi 1 trong 2 trò kết quả điểm thưởng sẽ được nhân 2
min là 1 $ đổi amazon girf hoặc paypal nhé :D

Chú ý: 2 điều mình vừa chia sẽ chỉ là lý thuyết của app đưa ra nhưng trên thực tế thì nó rất hên xui. Và bạn còn phải biết 1 vài thủ thuật. Mình sẽ truyền lại thêm 1 số kinh nghiệm của bản thân mình trong thời gian chơi Cash Rewards

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week