Kiếm tiền Online - Tại sao không ??

Boomxixumomo

Banned
Reactions
40
MR
0.000
Hiện tại mình đang Tham gia và tìm hiểu hình thức kiếm tiền online Affiliate.
Công việc này hay còn đuợc gọi và biết đến với tên gọi lag Marketting Online.

qua tìm hiểu và nghiên cứu thì mình thấy đây là một hình thức Online , dù không còn mới với các ae đã tham gia MMO lâu năm .
Nhưng nó lại là 1 hình thức khá mới trong các cộng đồng mạng và như mình luớt qua trên các mạng xã hội như Facebook ,zalo ...
thì nó đang đuợc các bạn trẻ làm MMO làm rất nhiệt tình.
mình thấy với việc cộng đồng mạng xã hội phát triển mạnh như hiện nay thig hình thức Affiliate trong tuơng lai cũng sẽ phát triển theo cộng với thói quen mua hàng online cuả nguời tiêu dùng ngày càng lớn.
Tiềm năng thì rất mở nhưng ở đó vẫn còn rất nhiều các khó khăn truớc mắt phải vuợt qua đặc biệt là mình hoặc những ae mới buớc chân vào lĩnh vực này.

Hiện nay có rất nhiều các tài liệu , video huớng dẫn về lĩnh vực này cho ae mới tham gia,
nhưng mình cảm thấy cần có những hội nhóm , team hoặc 1 cộng đồng các ae cùng đam mê chí huớng để cùng nhau chia sẻ giúp đỡ chia sẻ kinh nghiệm để tìm ra những phuơng pháp tối ưu nhất cho lĩnh vực này.

trên đây mình chia sẻ lên để nhận sự giúp đỡ và lời khuyên cuả những cao nhân đi truớc về những khó khăn và thuận lợi cuả lĩnh vực này.
những buớc đầu tiên các newbie mới như mình cần làm gì để đi sâu và phát triển ở lĩnh vực này.
mình rất mong nhận đuợc lời khuyên cuả các pro đi truớc ạ.

Tiện thể đây thì mình cũng muốn mời tất cả các ae đang muốn tìm hiểu và chia sẻ và tham gia lĩnh vực này.
cùng tham gia để giúp đỡ , cộng tác hỗ trợ nhau cùng kiếm tiền ạ.

Ae nào có hứng tìm hiểu thì có thể Inbox cho mình ,
mình xin tư vấn nhiệt tình những gì mình biết và cùng chia sẻ kinh nghiệm ạ.
xin cảm ơn ae quan tâm bài viết .;)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,605
Latest member
linhphanvan1211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom