Help Kiếm tiền nạp điện thoại với dự đoán Euro nào.

vudinh89

Senior
Pre-verified
Reactions
170
MR
4.587
Lướt nét tình cờ thấy envent này, anh em xem và cho ý kiến nhé.

Event: Khởi động EURO 2012 cùng XMEN360

XMen360 - Euro 2012 đang gần tới rồi, chúng ta lại được sống trong không khí bóng đá sôi động. Hướng tới Euro 2012 diễn đàn Xmen360 tổ chức event:

KHỞI ĐỘNG EURO 2012 CÙNG XMEN360

Đối tượng tham gia: Là thành viên diễn đàn, yêu bóng đá, muốn giao lưu, giải trí và có mong muốn nhận được những phần thưởng có giá trị.

Thời gian diễn ra: Cuộc thi sẽ được diễn ra từ 0h ngày 05/06/2012 – 23h ngày 08/06/2012

Thể lệ:
Dự đoán sẽ tỉ số trận đấu khai mạc giữa 2 đội Balan và Hy Lạp trong trậnkhai mạc chung kết Euro2012

Cách thức tham gia:
Thành viên tham gia dự đoán kết quả các trận đấu Euro 2012 trả lời câu hỏi sau trong topic:

1. Bạn dự đoán đội nào thắng và tỷ số của trận đấu là bao nhiêu?

Giải thưởng:

1 Giải nhất cho 1 ngừoi trả lời sớm nhất và đúng nhất là : 1 thẻ cào điện thoại mệnh giá 100.000vnd

2 giải nhì cho 2 người trả lời đúng nhất và sớm thứ 2,3 theo giờ trên diễn đàn mỗi giải 1 thẻ cào điện thoại mệnh giá 50.000vnd

Ghi chú:

BQT sẽ tổng kết các kết quả dự đoán, sau khi tiếng còi bắt đầu 23h ngày 08/06/2012 thì các kết quả dự đoán sẽ bị hủy bỏ
BQT sẽ công bố người giành được giải thưởng và sau đó những ai giành được giải thưởng sẽ comment thông tin cá nhân để BQT gửi quà vào ngày hôm sau.

Theo http://diendan.xmen360.com

Kiếm tiền nạp điện thoại với dự đoán Euro nào

huong dan cu the hon di.........................

đợi euro nào. :D ..........

Yên tâm chắc chắn forum mình có mấy ông mê bet sẽ làm cái even. Tội j sang đấy đăng ký còn không biết bao giờ đc chúng :D

Đơn giản là đăng ký thành viên rồi chờ tới thời gian bình chọn rồi bạn chọn đội thắng và tỷ số thôi.

Giải hơi bé nhưng mất gì mà không tham gia nhỉ. Mình sang bên đó thấy nói còn nhiều event thế này nữa. Mà tính ra Euro có 29 trận thì tổng giải thưởng cũng đâu nhỏ.

với lại 4rum xmen360 này cũng hay hay, nhiều thông tin về đàn ông rất bổ ích.

Last edited by a moderator:
Anh em ơi, có mấy người dự đoán trúng kết quả 1-1 rồi đấy. Thế là nhẹ nhàng kiếm cái thẻ nạp mobile. Tớ dự đoán 1-0 , Hy Lạp win, hic

Anh em ơi, có mấy người dự đoán trúng kết quả 1-1 rồi đấy. Thế là nhẹ nhàng kiếm cái thẻ nạp mobile. Tớ dự đoán 1-0 , Hy Lạp win, hic

Mình may mắn trúng giải nhất ở bên này, được 1 thẻ đt 100k. Thanks bạn chủ thớt đã giới thiệu nhé :)

Chúc mừng bạn hongson. Bên Xmen lại đang mở event rồi. Mọi người tham gia đi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,597
170,692
Latest member
mailongphi998
Back
Top Bottom