New Kiếm tiền mỗi ngày với game Axie Infinity

TrungAnh1995

Senior
Reactions
81
MR
0.249
Hiện nay Axine infinity đang hot chở lại, nên mình muốn mới tuyển thành viên cùng chí hướng cùng nhau kiếm tiền với game axie infinity

Nên ai thật sự muốn kiếm tiền với tựa game này thì tham gia nhé. Nếu mọi người quan tâm thì, tham gia group nhé, trong nhóm đã có các bài hướng dẫn đầy đủ. M.n giúp đỡ lẫn nhau,
Không phải free nhé các bạn vốn để ổn định là 150$ nhé

Cách chơi : Mua chọn pet tốt nhất. Xong bắt đầu nuôi, đem đi làm nhiệm vụ, đấu rank, pvp để cày SLP Token. Giá SLP hiện tại là 0.132$ 1 SLP nhé các bạn

Last edited:
Bác chủ
Hiện nay Axine infinity đang hot chở lại, nên mình muốn mới tuyển thành viên cùng chí hướng cùng nhau kiếm tiền với game axie infinity

Nên ai thật sự muốn kiếm tiền với tựa game này thì tham gia nhé. Nếu mọi người quan tâm thì, tham gia group nhé, trong nhóm đã có các bài hướng dẫn đầy đủ. M.n giúp đỡ lẫn nhau,

View attachment 176548
bacs cho e hói chút. Ví dụ e bỏ 150$ mua 1 con pet. Xong thì làm ntn nữa bác. Nuôi nó lớn rồi đem bán hay có những cách gì kiếm lời ạ

cụ thể cách chơi nó là như nào vậy thớt
Cùng chí hướng với chủ thớt. Mình cũng thích game blockchain ^^
Mình có viết đầy đủ trong nhóm đó bạn ơi
Bác chủ

bacs cho e hói chút. Ví dụ e bỏ 150$ mua 1 con pet. Xong thì làm ntn nữa bác. Nuôi nó lớn rồi đem bán hay có những cách gì kiếm lời ạ
ở group mình có 1 bài viết cách mua chọn pet tốt nhất. Xong bắt đầu nuôi, đem đi làm nv, đấu rank, pvp để cày SLP Token. Giá token thời điểm hiện tại là 0.132$ bạn ơi

Mình có viết đầy đủ trong nhóm đó bạn ơi

ở group mình có 1 bài viết cách mua chọn pet tốt nhất. Xong bắt đầu nuôi, đem đi làm nv, đấu rank, pvp để cày SLP Token. Giá token thời điểm hiện tại là 0.132$ bạn ơi
Game chơi trên điện thoại được ko bác?? ?

Mấy cái post trên fb nó cũng chả chi tiết hơn là bao. Không có phần chi phí bỏ ra, thời gian cần chơi trung bình rồi dự kiến hồi vốn gì hả thớt?
Tính đến hiện tại thì thớt chơi bao lâu rồi, đầu tư bao nhiêu và đã có lãi chưa? Ông đi trước thì nói rõ rõ xíu cho ae dễ tham khảo chứ bro ;)

Game chơi trên điện thoại được ko bác?? ?
Chơi trên đt ntn vậy bác
E tìm hoài k thấy. Toàn link lỗi
Nếu vốn thấp 2 bạn tìm hiểu chơi thử game này đi. Mình đang chơi thấy lãi lắ

Mấy cái post trên fb nó cũng chả chi tiết hơn là bao. Không có phần chi phí bỏ ra, thời gian cần chơi trung bình rồi dự kiến hồi vốn gì hả thớt?
Tính đến hiện tại thì thớt chơi bao lâu rồi, đầu tư bao nhiêu và đã có lãi chưa? Ông đi trước thì nói rõ rõ xíu cho ae dễ tham khảo chứ bro ;)
đội hình ngon giờ tầm 1k, thời gian thì mất tầm 2 3 tiếng 1 ngày, mất thời gian đầu bạn dùng năng lượng caỳ cho pet lên lv 20 để đi ải pve nhanh hơn, còn sau đó thì dồn nl để đánh pvp, thời gian đầu ngày trung bình kiếm đc 150 slp, khi cày pet lên lv 20 thì để nl đánh pvp cày tầm 200 -250 nếu đánh tốt. tính ra tầm hơn tháng là hoà vốn

View attachment 176548
Mình đang chơi game này được vài ngày. Bạn có group nào mình tham gia với.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,318
170,445
Latest member
Lucdolax7

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom