Help Kiếm Tiền Khủng Với Popads.net

TKLGroup

Junior
Reactions
2,051
MR
0.009
Insuree Balance
0
Kiếm tiền bằng Popup với PopAds.net từ website hay blog của bạn. Nếu có một blog/website có nhiều lượt truy cập thì Popup là một trong những cách hiệu quả để bạn kiếm tiền. PopAds ([url]https://www.popads.net/[/URL]) là một trong những hệ thống quảng cáo từ popup, popunder lớn nhất hiện nay. PopAds cung cấp các quảng cáo dạng popup cho website của bạn để bạn có thể nhanh chóng kiếm tiền từ đó. Thanh toán được trả qua PayPal, AlertPay, khi bạn đủ 10 USD có thể yêu cầu thanh toán ngay, và sẽ nhận được tiền trong vòng 24 giờ.

1. Một số thông tin cần biết khi chọn Popads để kiếm tiền trên website của bạn?
- Popads có quảng cáo rất sạch (không nhảy pop nội dung người lớn nếu mình không lựa chọn), với Ip Việt nam thì hầu hết là các bài hát từ Youtube. Xem như là nghe nhạc thư giãn vậy :D
- Các trình duyệt Chrome hay FireFox có thể chặn Pop nếu bạn muốn. Khi bạn xem trang sẽ không có Popads nhảy ra mà chỉ khi bạn click vào vị trí bất kỳ trên website thì ads mới hiển thị, hoặc bạn cũng có thể chọn để popup tự bật lên khi có người truy cập tuy nhiên theo mình bạn không nên đặt chế độ tự động. Có thể giới hạn số ads đối với một Ip.
- Và quan trọng nhất, nó cho thu nhập rất đều.

2. Hướng dẫn kiếm tiền với PopAds.net:
Đầu tiên bạn vào đây: http://popads.net để đăng ký tài khoản popads hoặc click vào hình dưới:

Sau khi vào trang đăng ký hãy điền vào thông tin như hình dưới:

Sau khi có tài khoản của Popads ,hãy thêm vào website của bạn.
Click vào "New website"

Chờ khoảng 24h để popads duyệt site của bạn. Sau khi website được chấp nhận ( Approved ),hãy chọn "Get code" hoặc "Code Genarator" để lấy code và chèn vào website của bạn.

Lấy code và chèn vào website của bạn,có thể chèn vào trước thẻ thẻ hoặc bất kỳ vị trí nào mà bạn có thể chèn mã html như banner hay textlink .

- Nếu bạn muốn khi người xem click vào một vị trí trên web thì popup được bật - Bạn chọn Auto Popunder là No
- Nếu bạn muốn popup được bật tự động khi có người truy cập - Bạn chọn Auto Popunder là No
Khi đã có số tiền 5$ trong tài khoản, bạn có thể yêu cầu thanh toán bằng cách nhấn vào Billing ở menu bên trái và sau đó nhấn nút Withdraw.

Sau đó điền số tiền mình muốn rút ra tại Amount, chọn hình thức thanh toán qua Paypal, nhấn nút Withdraw và chờ khoảng 1 ngày để Popads chuyển tiền cho bạn.
proof

Cách chọn từ khóa và chuyên mục trong popads.net để kiếm được nhiều tiền hơn với popads
Xem DEMO Popads.net Mình đang chơi tại đây Click here

Trang này bèo thấy bà chứ khủng gì =)), chơi còn thua mấy trang PTP nữa :))

ủng hộ thớt ! chuẩn bị tham gia thằng này !

Trang này bèo thấy bà chứ khủng gì =)), chơi còn thua mấy trang PTP nữa :))
ptp :)) cái này mà ko ngon thì em chui xuống đất ở luôn nhé bác ! vừa uy tín vừa ngon với blog,web việt ........bác lên ddth hỏi là biết :0

:m190: 1 ip truy cập sẽ được bao nhiêu tiền ?!

mình chưa hiểu lắm, tức là 1 ip vào trang web mà pop up bật lên là 0.01$ à. cái ip đó bật pop up tiếp đc tính ko
hình như là 1 ngày 1 lần thì phải ........rate thấp nhất là 0.01$ 1 ip gà ví dụ vietnam còn us ,canda thì cao hơn nhiều :)

có blog cũng ngon nhỉ, bữa nào ngâm cứu tạo 1 cái coi, hoc cntt mà ko có blog mất mặt quá

có blog cũng ngon nhỉ, bữa nào ngâm cứu tạo 1 cái coi, hoc cntt mà ko có blog mất mặt quá
hehe ! làm kái kiếm ít tiền tiêu đi bác...

site này rate thấp cheat nhiều site mình 10k visit per day mà dc có 2$

ptp :)) cái này mà ko ngon thì em chui xuống đất ở luôn nhé bác ! vừa uy tín vừa ngon với blog,web việt ........bác lên ddth hỏi là biết :0

Trang này tôi chơi từ cách đây hơn 2 năm rồi, chơi thằng này thà để traffic chơi popunder.ru còn ngon hơn, trang này rate như shjt

Trang này tôi chơi từ cách đây hơn 2 năm rồi, chơi thằng này thà để traffic chơi popunder.ru còn ngon hơn, trang này rate như shjt
uhm popupder cũng ngon ....nhưng mình bị ban mịa rùi ...hehe :)

0,8-1$/1k pop, khi pop thi nhieu khi ra trang chu cua no ko duoc $, site eng traffic ww

0,8-1$/1k pop, khi pop thi nhieu khi ra trang chu cua no ko duoc $, site eng traffic ww
um.up lên cho anh em biết chiến nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,513
170,614
Latest member
sennheisertws4

Most viewed of week

Most viewed of week

Back