SCAM Milaclix.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Thanks Admin

Khi max ROI k rút đc nữa thì tháng tiếp theo mình dep vào 6$ thì lần kế tiếp chỉ được rút 6x120% của gói này = 7.2$ đúng k bạn? Và dù còn dư thì vẫn k rút đc đúng k?
Một cái nữa là e mua revshare thì lợi nhuận có bị ảnh hưởng bởi ROI không?

Đúng rồi bạn nhé. Bạn chỉ có thể rút được 7.2 nếu bạn deposit vào 6$ và không có nâng cấp nào cao hơn. Số tiền dư nếu bạn có rút nữa thì mình cũng sẽ refund trở lại, và từ lần thứ 3 refund trở đi mình sẽ cancel luôn.
Tất cả các phát sinh lợi nhuận đều phải thông qua ROI hết bạn nhé, đây là yếu quyết định để site ptc sống lâu đấy. Trừ một số site bạn đầu tư bị lỗ thì họ không gán ROI vào như Neobux chẳng hạn, nhưng site mình chắc chắn sẽ lãi nên mình phải gán ROI để đạt được sự ổn định lâu dài. Mong bạn hiểu cho Admin, tất cả đều có lợi cho các bên. Cả người đầu tư và người quản trị.Hihi.

Thế thì free member mua revshare thì chỉ nhận 115% sau 100 ngày do ROI = 115% đúng k ạ?
Đúng rồi bạn nhé. Bạn chỉ có thể rút được 7.2 nếu bạn deposit vào 6$ và không có nâng cấp nào cao hơn. Số tiền dư nếu bạn có rút nữa thì mình cũng sẽ refund trở lại, và từ lần thứ 3 refund trở đi mình sẽ cancel luôn.
Tất cả các phát sinh lợi nhuận đều phải thông qua ROI hết bạn nhé, đây là yếu quyết định để site ptc sống lâu đấy. Trừ một số site bạn đầu tư bị lỗ thì họ không gán ROI vào như Neobux chẳng hạn, nhưng site mình chắc chắn sẽ lãi nên mình phải gán ROI để đạt được sự ổn định lâu dài. Mong bạn hiểu cho Admin, tất cả đều có lợi cho các bên. Cả người đầu tư và người quản trị.Hihi.

Hoạt động ổn định lại rồi à, lúc trước thấy site hoạt động ko đúng như lời quảng cáo nên buồn ko thèm chơi. Giờ ráng cái ROI vào mình cảm thấy thích, vì điều này chứng tỏa AD có tính toán kỹ và muốn đi lâu dài, thật ra mình đầu tư mà có mấy cái ROI vậy mình cần khoái.

Hoạt động ổn định lại rồi à, lúc trước thấy site hoạt động ko đúng như lời quảng cáo nên buồn ko thèm chơi. Giờ ráng cái ROI vào mình cảm thấy thích, vì điều này chứng tỏa AD có tính toán kỹ và muốn đi lâu dài, thật ra mình đầu tư mà có mấy cái ROI vậy mình cần khoái.

Cảm ơn bạn đã quan tâm. Thật ra ROI thì với vai trò là member mình không thích lắm, nhưng để ổn định site thì phải làm vậy thôi. Hy vọng bạn sẽ ủng hộ mình trong tương lai.

K mua rev mà đưa hẳn tiền qua bank cho a đầu tư :D 120% 3 tháng đuợc không a

Mức lãi đấy cao quá em à. Anh không dám nhận đâu. Không có cái gì nhiều hơn bình thường mà bền vững cả. Em muốn lãi cao hơn site của anh thì nên tham gia một số site HIYP sẽ tốt hơn. Em đợi site nào nó vừa ra đời thì bụp liền, khả năng thắng sẽ cao hơn. hiihi. Chúc em kiếm thật nhiều tiền nhé.

Chào admin. Em muốn đầu tư site của anh. Em deposit bằng chuyển khoản vietcombank cho anh được không?
Và em không có tài khoản payza, hay perfect money. Em chỉ có paypal với tài khoản ngân hàng vietcombank thôi. Vậy đến khi em rút tiền về qua vietcombank được không ạ.
Và em chưa tham gia site nào của anh thì nên dk milaclix.com hay milaclix.org ạ.

Chào admin. Em muốn đầu tư site của anh. Em deposit bằng chuyển khoản vietcombank cho anh được không?
Và em không có tài khoản payza, hay perfect money. Em chỉ có paypal với tài khoản ngân hàng vietcombank thôi. Vậy đến khi em rút tiền về qua vietcombank được không ạ.
Và em chưa tham gia site nào của anh thì nên dk milaclix.com hay milaclix.org ạ.

Ok em, Nếu vậy thì em deposit bằng vietcombank nhé, tỉ giá là 23.500 đ/$ nhé. Khi em deposit vào site anh thì anh sẽ chuyển qua $ nhé, rồi khi em rút thì anh lai chuyển qua vietcombank cho em tương ứng với số tiền em rút cũng cùng tỉ giá cố định là 23.500 luôn nhé.
Số tài khoản của anh 0461000529541.
Chuyển khoản xong gọi cho anh em nhé.
Site anh là milaclix.com và milabux.info em nhé.

mình rút từ ngày 5/8 mà tới nay chưa nhận được tiền bạn ơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,221
170,367
Latest member
iwinappclub
Back
Top Bottom