SCAM Milaclix.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Là sao mình không hiểu lắm, bạn nói rõ hơn xíu nhé.
À, mình có một ít pp không biết để làm gì, không biết bác có nhận cho mình mua ads pack 5$ bằng pp không ấy mà

bác thớt thay cái phông nền site đi cái , để vậy giống thằng hàn quốc quá :p

Có bạn nhé, mỗi ngày xem 4 cái nhé, hihi. giúp admin nghèo như mình phát triển site bạn nhé, hihi. Deep xong gửi mình qua facebook cho nhanh nhe, hihi.
Hihi, vừa gửi PP đó bác, nguồn Neobux, Nick Mila của mình là DearGodVN nha ^^

Minh da nhan cua ban 7.5$, va da add them vao tai khoan cua ban roi nhe, neu ban da gui sai thi gui email cho paypal de no se tra lai tien cho ban nhe.
Hi, thanks bác. Tí làm cái pz thôi hehe

Bác ơi, sao thấy có biểu tượng PZ mà mình định deposite bằng PZ lại không chọn được cổng nhỉ

Bác ơi, sao thấy có biểu tượng PZ mà mình định deposite bằng PZ lại không chọn được cổng nhỉ

Payza nó vẫn chưa approve mình bạn ạ, đã hơn 1 tháng rồi nó vẫn re-approve. Trong tương lai chắc mình sẽ bỏ cổng thanh toán này luôn vì nó làm ăn quá chậm chạp và phí nó cao ngất ngưỡng trời xanh, bạn deep cho mình 1$ mình chỉ nhận được 0.38$ mà thôi, sau này bạn rút mình pay cho bạn nữa thì mình phải tốn thêm 0.66$ cho 1$ pay đi nữa, phi vậy thì mình nghĩ sẽ không thể tiếp tục với cổng này được rồi. Hi hi.

Payza nó vẫn chưa approve mình bạn ạ, đã hơn 1 tháng rồi nó vẫn re-approve. Trong tương lai chắc mình sẽ bỏ cổng thanh toán này luôn vì nó làm ăn quá chậm chạp và phí nó cao ngất ngưỡng trời xanh, bạn deep cho mình 1$ mình chỉ nhận được 0.38$ mà thôi, sau này bạn rút mình pay cho bạn nữa thì mình phải tốn thêm 0.66$ cho 1$ pay đi nữa, phi vậy thì mình nghĩ sẽ không thể tiếp tục với cổng này được rồi. Hi hi.
Vậy cho nó đi bụi thôi bác ^^

mình username trunghien88 pác add giúp mình 1 ít pp với pz dc k?

ok, khong thanh van de, ban pay cho minh qua pp: [email protected] nhe. Minh se add ngay khi nhan duoc tien, Minh ten Ao Quang Minh day nhe, dung pay sai dia chi nhu ban o tren thi mac cong lam,hihi. A ma deep paypal vay se khong duoc tinh point trong point contest dau day nhe,hhii.

Last edited:
ok, khong thanh van de, ban pay cho minh qua pp: [email protected] nhe. Minh se add ngay khi nhan duoc tien, Minh ten Ao Quang Minh day nhe, dung pay sai dia chi nhu ban o tren thi mac cong lam,hihi. A ma deep paypal vay se khong duoc tinh point trong point contest dau day nhe,hhii.
À quên dụ point contest nữa để mình change pm dep vậy haha cảm ơn bạn nha.

Bác admin fix lại forum với, không hiện được tiếng Việt, với cả có một số topic rác quảng cáo trang khác rùi kìa, dọn dẹp đi thôi ^^

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,667
Latest member
789gamepics
Back
Top Bottom