SCAM Milaclix.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Mong thớt làm ăn lầu dài để ae còn kiếm chút tiền :)) theo thớt

Mình tham gia vào ptc này được hơn 4 năm rồi bạn à, chưa bao giờ mình thấy ptc nở rộ như bây giờ, từ chỗ vài tháng đến gần cả năm mới ra được site mới, giờ đây mỗi ngày có khi ra cả 5 đến 6 site luôn, nhưng thực trạng hiện nay thì toàn là scam chiếm đa số, mình hi vọng dự án này của mình sẽ mang lại niềm hy vọng mới cho ngành công nghiệp ptc ở Việt Nam và thế giới giữa tâm bão scam này. Chúc bạn thạt kiếm thật nhiều tiền trên site của mình nhé.

Bác cho em hỏi, em cũng mới tham gia vào PTC và chưa hiểu cách tính lắm ạ.
Theo nhứ bác tính:
250 (rr) x [8 (avg) x 0.001 ($/click) - 0.006 (autopay)] x 30 (ngày)) - 6 (upgrade)=9$/tháng.
Đó là nếu Ref của mình mỗi ngày đều click một cái đúng không ạ. Vì e thấy môt ngày site của Bác kiếm được tầm 0.01242$ vậy theo em tính:
250 (rr) x [8 (avg) x 0.01242 ($/click) - 0.006 (autopay)] x 30 (ngày)) - 6 (upgrade=...$/tháng
Không biết tính như vậy có đúng k ạ???

Theo nhứ bác tính:
250 (rr) x [8 (avg) x 0.001 ($/click) - 0.006 (autopay)] x 30 (ngày)) - 6 (upgrade)=9$/tháng.
Đó là nếu Ref của mình mỗi ngày đều click một cái đúng không ạ. Vì e thấy môt ngày site của Bác kiếm được tầm 0.01242$ vậy theo em tính:
250 (rr) x [8 (avg) x 0.01242 ($/click) - 0.006 (autopay)] x 30 (ngày)) - 6 (upgrade=...$/tháng
sai nhé. rr click chỉ có 0.001$ mà avg là 8 nên sẽ là 0.008$ 1 ngày, chứ k phải 0.01242$.

Theo nhứ bác tính:

0.01242$: con số này là em kiếm được từ việc click của mình.A
250 (rr) x [8 (avg) x 0.001 ($/click) - 0.006 (autopay)] x 30 (ngày)) - 6 (upgrade)=9$/tháng. con số này là rent referral của em kiếm được trong một ngày nếu như em thuê 250 con rr (avg rơi vào khoảng từ 7.7 - 8.3, trong ví dụ anh lấy là 8.0).B
còn direct referral của em kiếm được: nếu standard là 0.0032/dr/ngày(4click standard ads) và 0.004/dr/ngày cho tất cả các membership còn lại.C
thu nhập của em sẽ là số tiền em click 1 ngày cộng với số tiền hoa hồng từ rr với dr = A + B + C.

0.01242$: con số này là em kiếm được từ việc click của mình.A
250 (rr) x [8 (avg) x 0.001 ($/click) - 0.006 (autopay)] x 30 (ngày)) - 6 (upgrade)=9$/tháng. con số này là rent referral của em kiếm được trong một ngày nếu như em thuê 250 con rr (avg rơi vào khoảng từ 7.7 - 8.3, trong ví dụ anh lấy là 8.0).B
còn direct referral của em kiếm được: nếu standard là 0.0032/dr/ngày(4click standard ads) và 0.004/dr/ngày cho tất cả các membership còn lại.C
thu nhập của em sẽ là số tiền em click 1 ngày cộng với số tiền hoa hồng từ rr với dr = A + B + C.
site này paid trong bao lâu thế cậu

site này paid trong bao lâu thế cậu

Trước khi pay mình sẽ check kỹ xem thành viên đó có gian lận hệ thống của mình không,nếu không có nghi vấn nào thì sẽ pay trong ngày luôn, còn có dấu hiệu nghi ngờ thì mình sẽ theo dõi và có thể lên đến 10 ngày cho lần đầu tiên, những lần tiếp theo sẽ nhanh hơn.hihi. vì vn mình gian lan nhiều quá, chỉ cần bạn trung thực thì không có vấn đề gì. Chúc bạn kiếm thật nhiều tiền trên site mình nhé.

Last edited:
Trước khi pay mình sẽ check kỹ xem thành viên đó có gian lận hệ thống của mình không,nếu không có nghi vấn nào thì sẽ pay trong ngày luôn, còn có dấu hiệu nghi ngờ thì mình sẽ theo dõi và có thể lên đến 10 ngày cho lần đầu tiên, những lần tiếp theo sẽ nhanh hơn.hihi. vì vn mình gian lan nhiều quá, chỉ cần bạn trung thực thì không có vấn đề gì. Chúc bạn kiếm thật nhiều tiền trên site mình nhé.
Hì, tốt nhất để chống cheat thì bác nói không với member free. Dep vào mới rút đc, chứ thực ra làm free có được bao nhiêu đâu, mình tin chắc chả ai làm free đến lúc đủ rút đc đâu, trừ cheat với số lượng lớn thôi :). Như vậy đỡ phải đau đầu check cheat ^^

Hì, tốt nhất để chống cheat thì bác nói không với member free. Dep vào mới rút đc, chứ thực ra làm free có được bao nhiêu đâu, mình tin chắc chả ai làm free đến lúc đủ rút đc đâu, trừ cheat với số lượng lớn thôi :). Như vậy đỡ phải đau đầu check cheat ^^

Cảm ơn bạn về chia sẽ, trên đời này có nhiều loại người bạn à, mình không thể cấm hết member free được, vì họ đến nhiều lúc còn nghi ngờ rất nhiều bởi lẽ ptc mặc định là scam. Mình đã theo ptc hơn 4 năm rồi nên mình hiểu rõ vấn đề này. Còn việc cheat đối với mình thì mình không sợ mất thời gian đâu, chỉ cần theo dõi là hiểu được họ thôi. Mình thấy rất nhiều người Việt Nam đang cheat trên site của mình, đến nỗi mình còn nhận được mấy member bên Nga nói rằng site mình sẽ không chịu nổi với số lượng gian lận như thế, hihi. Mình luôn kiểm tra mỗi ngày chỉ có điều chưa xử lý thôi, chắc chắn khi thành viên của mình tăng lên ít nữa mình sẽ bắt đầu xử lý thôi.

đã ủng hộ thớt, hi vọng site lâu dài cho anh em vn có chỗ kiếm tiền.
Thank bạn, mình đã quá mệt mỏi với những site scam, hy vọng dự án của mình sẽ mang lại luồng gió mới cho anh em ptc Việt Nam. Chúc bạn kiếm thật nhiều tiền trên site của mình nhé.
Trân trọng!

Thank bạn, mình đã quá mệt mỏi với những site scam, hy vọng dự án của mình sẽ mang lại luồng gió mới cho anh em ptc Việt Nam. Chúc bạn kiếm thật nhiều tiền trên site của mình nhé.
Trân trọng!
hiện em có vài chục đô dep vào có scam k thớt:D

(1000 (rr) x [8 (avg) x 0.001 ($/click) - 0.0069 (autopay)) x 30 (ngày)) - 18 (upgrade)=15$/tháng
Mình tưởng giá autopay 0.0069 là áp dụng với 250RR (từ 750 - 1000) chứ đâu phải áp dụng với cả 1000 RR? Thớt giải thích giùm mình với. Thanks

hiện em có vài chục đô dep vào có scam k thớt:D

Có ai làm ăn mà tự bán rẻ đi uy tín của mình không chứ, nếu thật sự nghĩ đến việc scam thi cũng làm 1 cú thật to chứ vài đồng lẽ thì scam làm gì, khà khà. Nói thật với bạn chứ uy tín sẽ tạo ra cho ta biết bao nhiêu tiền bạc, người ta dùng tiền để mua uy tín chứ chẳng ai bán uy tín đi lấy tiền cả bạn à. Chúc bạn suy nghĩ thấu đáo về vấn đề này nhé.
Trân trọng!

Mình tưởng giá autopay 0.0069 là áp dụng với 250RR (từ 750 - 1000) chứ đâu phải áp dụng với cả 1000 RR? Thớt giải thích giùm mình với. Thanks

Nếu bạn thuê chỉ có 250rr thì chi phí autopay tổng cộng cho 250rr là 0.006x250= 1.5$/ngày.
Nếu bạn thuê 251rr thì chi phí autopay tổng cộng cho 251rr là 0.0063x251= 1.5813/ngày chứ không thể hiều là
0.006x250 + 0.0063x1 = 1.5063$/ được đâu bạn nhé. Vì thế khi thuê rr ta nên thuê một lần một block là 250rr bạn nhé
và gía autopay bạn vô faq xem nhé.
Khi bạn có 1000rr thì chi phí sẽ là 0.0069x1000= 6.9$/bạn nhé.
Nếu vẫn còn điều gì thắc mắc cứ để lại lời nhắn bạn nhé.
Trân trọng!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,455
169,789
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back