SCAM Milaclix.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

theo mình bạn nên làm như mấy trang ptc là tách riêng phần tiền mua share ra rồi mua share phải nạp mới từ các TK tiền tệ thì ko sợ cái quay vòng đó

có quay vòng lại nhưng mà giờ roi bị giảm khá thấp rồi nên là vẫn cứ phải nạp vào liên tục thôi

theo mình bạn nên làm như mấy trang ptc là tách riêng phần tiền mua share ra rồi mua share phải nạp mới từ các TK tiền tệ thì ko sợ cái quay vòng đó

Code này không làm như vậy được em à, để anh cân nhắc chắc phải đổi bộ code khác thôi.

a đang tính toán sẽ đóng cửa site này vì bộ code này quá nhiều lỗi không thể khắc phục được. Những ai chưa rút hết vốn thì số vốn còn lại sẽ có 2 hướng giải quyết.
1. Chuyển qua milabux.info cộng thêm 10%. (ví dụ em đầu tư 100$ đã cashout 20$, còn lại 80$ chuyển qua milabux.info tổng cộng là 88$).
2. Rút toàn bộ số tiền về tài khoản cá nhân trong vòng 4 tháng, mỗi tháng 25%. (ví dụ em đầu tư 100$ đã cashout 20$, còn lại 80$ sẽ rút hết về ví trong 4 tháng liên tiếp mỗi tháng 20$).

Đóng góp cho anh một vài ý kiến nhé.

a đang tính toán sẽ đóng cửa site này vì bộ code này quá nhiều lỗi không thể khắc phục được. Những ai chưa rút hết vốn thì số vốn còn lại sẽ có 2 hướng giải quyết.
1. Chuyển qua milabux.info cộng thêm 10%. (ví dụ em đầu tư 100$ đã cashout 20$, còn lại 80$ chuyển qua milabux.info tổng cộng là 88$).
2. Rút toàn bộ số tiền về tài khoản cá nhân trong vòng 4 tháng, mỗi tháng 25%. (ví dụ em đầu tư 100$ đã cashout 20$, còn lại 80$ sẽ rút hết về ví trong 4 tháng liên tiếp mỗi tháng 20$).

Đóng góp cho anh một vài ý kiến nhé.
phương án 2 anh nhé, còn trang info e sẽ lựa để đầu tư

Last edited:
Uhm, Phuong an 2 thoi, de anh liet ke lai danh sach roi up len milaclix.com so tai khoan va thoi gian rut tien cho moi nguoi xem luon.
anh ơi, acc wquangvtvp của em dep 200$, rút 68,25 $ còn 131.75$. Anh tính chuyển luôn sang milabux.info cho em nhé, cùng tên wquangvtvp . Em chơi luôn, chờ pay hơi lâu quá. Cảm ơn a

Announcements

Forum statistics

Threads
418,592
170,687
Latest member
unitilhayhay581
Back
Top Bottom