SCAM Milaclix.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Cảm ơn bạn chia sẽ, mình sẽ decrease xuống 2%, phí sẽ là 0.25$ + 8%, mình không thể giảm phí xuống hơn được nữa vì nó sẽ ảnh hưởng đến sự cân bằng Revshare. Mong bạn hiểu, mình muốn phát triển site lâu dài ổn định và muốn tạo uy tín nên không thể hôm nay mở site thu hút đầu tư rồi vài bữa scam được. Hy vọng bạn sẽ tham gia vào dự án của mình. Có bất cứ đóng góp gì xin bạn cứ mạnh dạn, mình sẽ nghiên cứu và cân bằng lợi ích để đôi bên cùng phát triển bạn nhé.
Trân trọng!
Có thể chỉnh lãi Revshare thấp đi được mà bạn, chứ với những ae chỉ PTC thì phí rút đấy cao quá

0,25 thì không sao,nhưng +10% và phí nhận tiền payza nữa thì nó đắng đừng nói tới

Cảm ơn bạn Nguyen Nhat Cuong đã ủng hộ mình nhé, hy vọng bạn sẽ kiếm được thật nhiều tiền. Hãy đóng góp với mình để site ngày càng hoàn thiện hơn nhé.

Cảm ơn bạn Nguyen Nhat Cuong đã ủng hộ mình nhé, hy vọng bạn sẽ kiếm được thật nhiều tiền. Hãy đóng góp với mình để site ngày càng hoàn thiện hơn nhé.
theo mình thì nên mở cửa cho anh em cheat:D

Bạn đóng góp ý tưởng để phát triển site chứ, cheat thì tớ lấy đâu ra thu nhập để tạo sân chơi cho anh em mmo chứ, hihi.
bán gia tài cheat 4 năm của bạn đi tài trợ chúng mình vài bát cháo , dạo này đói ăn quá:D

bán gia tài cheat 4 năm của bạn đi tài trợ chúng mình vài bát cháo , dạo này đói ăn quá:D

Tất cả chỉ do cậu đến quá muộn mà thôi, mình đào tạo rất nhiều bạn cheat nhưng mình thấy điều này thật sai lầm, bây giờ mình sẽ chuộc lại cái lỗi lầm đó bằng cách giúp đỡ các newbie có hướng đầu tư đúng đắn hơn, góp phần lấy lại hình ảnh của người Việt Nam trên thế giới. Biết đâu 20 năm nữa tất cả các site ptc đều như clixsense.com se unlock Viet Nam ra khỏi blacklist.hihi

Ăn cháo ngon hay ăn cơm sườn với phở ngon ?

Vừa đăng ký click ủng hộ bác, mong site phát triển. Dạo này nghèo nên free đã hehe

Update Proof #1
Site đang bảo trì hay nâng cấp gì thế admin mà e ko vào được!!!

Attachments

9.8 KB · Views: 89

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week