SCAM Milaclix.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Ko phải vì mất đồng rb mà mình nói. em ko cần đâu, Hiện tại mình dư khả năng để up gói cao hơn và up luôn rr lên 240 ngày, tuy nhiên mình là người đi đầu tư thì phải xem xét độ uy tín và lợi nhuận hiện tại AVG như vậy thì ổn đối với ai up rr 240 ngày thôi. Còn về share thì cần ko chơi nếu ko upgrade, vì các bạn chỉ rút tối đa được 10$/lần và chịu phí 0.25$/lần thì lãi suất tầm bao nhiêu.

Mình nâng avg lên 7.7 đến 8.3 rồi đấy, hihi. sẽ lãi to nếu úp gói cao hơn.

Mình đang định đầu tư nè, bạn mua được bao nhiêu con rồi. Hướng dẫn mình làm điều này nhé.
Cậu nên mua từ 10-20 con nhé, ít quá ko hiệu quả đâu. Mình đang nhất đầu về điện không đủ để mua nhiều hơn! Nên chia ra nhiều loại trâu để hạn chế rủi ro đến mức thấp nhất.

Mình nâng avg lên 7.7 đến 8.3 rồi đấy, hihi. sẽ lãi to nếu úp gói cao hơn.
Thật ra PTC ko cần lãi qua nhiều đâu pác, mình up strong vốn tổng cộng là 1404, nếu cho lợi nhuận 3$/ngày là mình thỏa mãn lắm rồi! Cái chính vẫn là lâu dài, uy tín

Thật ra PTC ko cần lãi qua nhiều đâu pác, mình up strong vốn tổng cộng là 1404, nếu cho lợi nhuận 3$/ngày là mình thỏa mãn lắm rồi! Cái chính vẫn là lâu dài, uy tín
MÌnh cũng nghĩ vậy. Lợi nhuận vừa vừa thôi nhưng quan trọng là ổn định và lâu dài

Cậu nên mua từ 10-20 con nhé, ít quá ko hiệu quả đâu. Mình đang nhất đầu về điện không đủ để mua nhiều hơn! Nên chia ra nhiều loại trâu để hạn chế rủi ro đến mức thấp nhất.

Mình định đầu tư 1 con trước tính toán chi phí xem thế nào rồi mới đầu tư ồ ạt, mà lấy đâu ra tiền nhiều chơi như bác chứ. một con 60 trieu vnd, 10 con phai 600 tr roi sao mình có thể theo nổi.hihi

Mình định đầu tư 1 con trước tính toán chi phí xem thế nào rồi mới đầu tư ồ ạt, mà lấy đâu ra tiền nhiều chơi như bác chứ. một con 60 trieu vnd, 10 con phai 600 tr roi sao mình có thể theo nổi.hihi
Chạy 1 con chán lắm pác!

dep = tk ngân hàng được ko ad

Bạn chạy bằng card màn hình hay là mua 1 con riêng lẻ.
chạy bằng GPU nhé, dòng asic bác tham khảo Mr. Chiến. Nói nghe pending 3 ngày rồi kìa, pay nhanh nhé.

Tình trạng rút mất kiểm soát quá, không đủ tiền mặt để pay, hihi. Nhưng tất cả các thanh toán sẽ được hoàn tất trong ngày mai vì mình sẽ ra ngân hàng nạp tiền mặt,hihi.

Tình trạng rút mất kiểm soát quá, không đủ tiền mặt để pay, hihi. Nhưng tất cả các thanh toán sẽ được hoàn tất trong ngày mai vì mình sẽ ra ngân hàng nạp tiền mặt,hihi.
Anh ơi em mới nâng cấp gói tháng giờ em nâng cấp lên gói năm có được hoàn lại tiền nâng cấp ko a

Anh ơi em mới nâng cấp gói tháng giờ em nâng cấp lên gói năm có được hoàn lại tiền nâng cấp ko a

Anh sẽ trả lại nhưng không hoàn toàn nhé, ví dụ nếu em nâng cấp hôm nay anh sẽ gửi lại em 14.5$ vì em đã sử dụng hết 1 ngày rồi,hihi. Khi nào nâng cấp thì gửi ticket cho anh hoàn tiền lại em nhé.

The amount of 19.75 USD has been deposited to your account. Accounts: U10894830->. Memo: Please share your payment proof to our forum to receive the next payment.. Date: 23:40 30.11.17. Batch: 196638591.

Ok, cac Payment cua minh da duoc thanh toan, thoi gian toi se chuyen qua mua Share thi tot hon, cac ban hay ung ho Admin Viet, du gi ban ay cung rat uy tin!:)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,566
170,657
Latest member
fi88kiwi1
Back
Top Bottom