SCAM Milaclix.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Mình cũng đang tést RR, hiện tại mới đc ngaydf thứ 3 nhưng thấy chưa ổn lắm, tăng hơi ít ^^

Avg no luôn thay đổi nhưng nó sẽ vẫn nằm trong cái ngưỡng 7.7 8.3 mà, hôm nay ít thì vài ngày sau nó sẽ bù lại mà thôi. nhớ tái chế con nào chết thôi nhé, đừng tái chế con còn làm việc sẽ phí lắm đó, hihi.

Avg no luôn thay đổi nhưng nó sẽ vẫn nằm trong cái ngưỡng 7.7 8.3 mà, hôm nay ít thì vài ngày sau nó sẽ bù lại mà thôi. nhớ tái chế con nào chết thôi nhé, đừng tái chế con còn làm việc sẽ phí lắm đó, hihi.
Hi, của e mới đc hết ngày thứ 3, có lẽ sau mấy hôm mới ổn định lại

Không được dùng điện thoại hoặc ipad bạn nhé, một số nhà quảng cáo của mình không chấp nhận điều này. Nếu mình check mà thấy thì mình sẽ bane ngay lập tức đấy. Vì site muốn phát triển lâu dài nên phải bán được quảng cáo cho các nhà quảng cáo. Mong các bạn ủng hộ mình để site ngày càng phát triển các bạn nhé, hehe.
Mình click 90% trên đt, giờ sao bác?

bạn ủng hộ mình trên máy tính nhé, giờ thì mình chưa có bane ai cả nhưng trong tương lai mình sẽ làm quyết liệt với tất cả các vấn đề này vì sự sống còn của site, mình không quan trọng quá khứ bạn đã làm gì, chỉ cần tương lai bạn hợp tác với mình thì mình luôn hoan nghênh,hihi.

bác rỡn mình rồi @@ , máy liên quan 1 đống cv, chơi cả trăm site ko việc gì , chả nhẽ vì 1 site mà cài lại rồi làm lại máy ốm người à bác @@

Em cài thử máy ảo tạo tài khoản chạy thử nhé, trường hợp của em quá đặc biệt anh vẫn đang tìm cách khắc phục xem sao.hihi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,617
Latest member
handsomeMan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom