New Kiếm tiền free với game Era 7 : Game of Truth

Recovery

Senior
Reactions
341
MR
0.479

Kiếm tiền free với game Era 7 : Game of Truth

Game chạy trên Web, App PC, Android đều được, để chơi thì các bạn cần ví MetaMask, sử dụng đồng BNB để làm đồng chuyển đổi và fee giao dịch. Game có 2 đồng Token là ERA và GOT, ngoài ra còn áp dụng đồng BUSD để giao dịch. Hướng dẫn tạo ví MetaMask, sử dụng Binance để charge BNB vào ví thì các bạn tự tìm hiểu nhé. Khi có BNB rồi thì các bạn có thể dùng Pancakeswap để convert thành đồng BUSD, ERA, GOT hoặc ngược lại để giao dịch trao đổi trong game.

Hiện tại nếu các bạn đăng ký dưới link giới thiệu của mình và chơi xếp hạng trên 150 điểm và claim 20 GOT, mình được game thưởng Era thì sẽ refback lại 50% số Era đó lại cho bạn ( khoảng 10 Era ). Link đăng ký ủng hộ nha:
Vào Thread này để đọc hướng dẫn nha mọi người

Last edited:

Mỗi ngày win thông Rank 3 trận, 6 trận, 10 trận đều được nhận GOT nhiều nha các bác, rank càng cao thì tiền thưởng càng nhiều

Mỗi ngày đi ải với rank bình bình cũng 40 50 got, game được cái tiện là chơi pc hay điện thoại đều ok. Thường got với era mình ko đổi về busd mà dùng để restore MC mở bài , hoặc syn bài nhiều cái lợi hơn.

Game cần bnhieu BUSD để bắt đầu mua tướng hoặc box vậy bạn. b viết đoạn đó chi tiết hơn đc k. t ref rồi mà chưa hiểu khúc đó lắm

Game cần bnhieu BUSD để bắt đầu mua tướng hoặc box vậy bạn. b viết đoạn đó chi tiết hơn đc k. t ref rồi mà chưa hiểu khúc đó lắm
Thẻ battle card rẻ nhất trong game là 1 busd nha bạn, để build 1 deck rẻ rẻ trụ rank cần khoảng 300$ 400$ nha, bạn nên chơi free rồi vào thread hd của mình đọc tìm hiểu kỹ, khi có ý tưởng cho deck rồi từ từ build bài nha. Còn box với thẻ Master đợi mai mốt mình viết hd sau nha

Thẻ rẻ nhất trong game là 1 busd nha bạn, để build 1 deck rẻ rẻ trụ rank cần khoảng 300$ 400$ nha, bạn nên chơi free rồi vào thread hd của mình đọc tìm hiểu kỹ, khi có ý tưởng cho deck rồi từ từ build bài nha.
Thanks. để m tìm hiểu thêm. tìm con rẻ nhất mua =(( nahf nghèo chơi kiểu nghèo thôi

Thanks. để m tìm hiểu thêm. tìm con rẻ nhất mua =(( nahf nghèo chơi kiểu nghèo thôi
Uk vào lọc trên chợ là ra, ko thì bạn vào game mục deck, chọn card libabry để xem all bài cũng được. Mua 1 lá cho biết cách mua bán thôi, build deck xong rồi hẳn sắm chứ fee tốn lắm đó.

Với số tiền 300$ để build deck thì vào tới rank này đã mừng lắm rồi, yên vị chờ thưởng tuần và thưởng season thoai. Tiền mình nạp vào game chủ yếu là để mua bán và mở MC , BC, còn trụ rank chỉ là kiếm thêm và thưởng thức gameplay hay tuyệt vời của ẻm thoai. Kkk

Last edited:
mới ref, mình claiml daily bonus bị fail là sao bác

Mình có giải thik rồi, bạn đọc ở đây nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week