Kiếm tiền free với game Era 7 : Game of Truth

Giờ bạn build deck rồi mỗi ngày vào Valiant đi ải kiếm GOT ( 11 giờ hằng ngày sẽ được tặng 1 lượt chơi, mỗi ải bạn thua 3 lần thì thua luôn, thua liên tiếp 2 lượt thì bị rớt level). Tiếp nữa là đánh Rank, ráng đánh lên 90 điểm. may mắn thắng thì cũng có GOT 2 tiếng nó sẽ cho bạn 1 lượt rank. Claim daily nữa, lưu ý phải charge vào ít tiền BNB để làm phí nạp rút chuyển đổi nha, có GOT rồi thì bạn dùng Pancake để chuyển sang BUSD hay BNB là tiền trong túi mình rồi. Cứ thế từ từ chơi, bài càng mạnh rank càng cao, Valiant lv càng cao thì càng nhiều tiền nha. Có mấy ông giỏi toàn nạp tiền vào Brawl quán rượu đánh lùa gà, đặt cược 10 era cứ thắng là gấp đôi kiếm tiền kinh lắm :D
Là mình nạp BNB vào ví metamask liên kết với acc rồi claim daily là nó tự động trừ BNB hả bạn

Là mình nạp BNB vào ví metamask liên kết với acc rồi claim daily là nó tự động trừ BNB hả bạn
Bạn chuyển BNB từ Binance sang Meta rồi liên kết với ví game là được, link nó nằm ở trang chủ ấy, ngâm cứu cẩn thận nhé nhầm là mất tiền oan đó

Mình liên kết ví rồi á, tiếp theo chỉ cần bỏ Bnb vô ví rồi claim thôi đko bạn

Attachments

612.9 KB · Views: 76
Mới nạp bnb claim daily được 1 GOT :)) có cách nào để kiếm mấy cái battle cards k bạn
Đủ got thì dùng pancake chuyển qua era để mua thôi bạn, kiếm BC bán bằng Era ấy, có điều mỗi lần mua cũng có phí gas tầm 0.5$ nhé

Em nghix chơi free mà vào đc top 1500 khó lắm
Đúng rồi hầu như chơi free thì ko rank nổi đâu bạn, chỉ có đi valiant kiếm got thôi, muốn đánh rank nhận thưởng phải nạp nha, mấy ông nạp 300$ build bài còn ngáp lên ngáp xuống á. Mà gameplay của era7 khá gây nghiện á nên có tiền chơi nó hấp dẫn cực luôn. Còn free thì phải chấp nhận bỏ công với tích góp từ từ nha

Last edited:
Tìm hiểu về Box và Master Cards (MC)

Box: là rương mở ra Master Cards, tùy từng loại box khác nhau mà các hệ cũng như % mở ra MC cũng khác nhau

* Master Cards (MC) : thẻ tướng có công dụng là dùng để mở ra Battle Cards cũng như tăng thanh máu Hero khi bài của bạn có hệ trùng với hệ của MC. Được chia làm 4 phẩm chất là:

Common màu trắng tăng 32 máu
Rare màu xanh tăng 34 máu
Epic màu tím tăng 37 máu
Legendary màu cam tăng 40 máu

Lấy acc của mình làm ví dụ, MC là common thì sẽ kick hệ deck Lá + Sách của mình thêm 7 máu tổng là 32 máu

- Để chọn Master Cards thì cần xem những thông số như ảnh dưới:

+ Power: là số Battle Cards còn lại có thể summon của Master đó
Common sum được 70 cards
Rare sum được 100 cards
Epic sum được 130 cards
Legend sum được 160 cards
Sum hết có thể dùng ERA và GOT để reset 1 nửa số lần sum

+ Hệ: vòng tròn to là hệ chính, vòng tròn nhỏ là hệ phụ (70% sum ra cards hệ chính, 30% sum ra cards hệ phụ)
+ Thông tin thẻ: trong đó có tỉ lệ sum cards của từng loại Master
+ Số lần sum có sẵn của con Master đó (8-7-6-5 tiếng mới sum được 1 cards, tương ứng với Common, Rare, Epic, Leg)
+ Đối với MC còn Seal thì lần đầu bóc Seal sẽ được Sum ngay 10 thẻ, sau đó cứ theo thời gian qui định sẽ sum thẻ tiếp theo, tốt nhất là cứ dồn lại 10 thẻ rồi mở 1 lần cho đỡ tốn phí.
+ Còn các MC đã bóc seal rồi bán lại thì sẽ phải tốn phí để reset lại , càng reset nhiều phí càng đắt.

Last edited:
Deck Hải tặc + Búa: bộ này của 1 player bên Trung share, giá rẻ nhưng cực chất để leo rank nha.

Last edited:
era thì mua được bài , còn got thì để làm j bạn

era thì mua được bài , còn got thì để làm j bạn
GOT dùng để Syn thẻ, Reset Master Card, hoặc có thể convert đổi lấy tiền rút về bạn. Còn ERA có thêm nhiều ứng dụng hơn GOT như Brawl Tavern, Stake Farming, Mua bán MC & BC

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back