Other Kiếm tiền đơn giản bằng cách xem video

dad85

Newbie
Reaction score
0
Kiếm tiền bằng cách xem video.
Giới thiệu: Tất cả những gì bạn phải làm là đăng ký miễn phí, hoàn thành một số nhiệm vụ dễ dàng như xem video ngắn hoặc hoàn thành các ưu đãi miễn phí, để kiếm tiền sau đó chuyển đổi những đồng tiền đó bằng tiền thật.
Mình mới xem 2 ngày đã được gần 7 USD, bình quân video có độ dài từ 180 đến 300 giây (tương ứng coin kiếm được là từ 18 đến 30 coin). Video đa phần dài và nói về bóng đá, forex nên mình nghĩ giá xem video cao.

Đăng ký: https://www.infocrass.com/?ref=14136

1. Chúng tôi luôn thanh toán đúng hạn
2. Chúng tôi cung cấp quyền truy cập đầy đủ vào số liệu thống kê thực (chúng tôi không cung cấp cho bạn số liệu thống kê giả)
3. Chúng tôi có tỷ lệ quảng cáo tốt nhất
4. Chúng tôi cung cấp lượt xem video thực
5. Chúng tôi không sử dụng bất kỳ loại bot nào để tạo lưu lượng truy cập hoặc lượt xem giả mạo
Min pay 100 USD qua Paypal.

Đăng ký ủng hộ mình: https://www.infocrass.com/?ref=14136

Thanks mn !

afkfantasy

Junior Member
Reaction score
6
thanh toán chưa bạn

dad85

Newbie
Reaction score
0
trên mạng có hay chưa mình không biết, nhưng mình chưa có. Nên mình đã để ở mục newsite/other

KhacThuy

Newbie
Reaction score
1
Sợ xem xong nó bắt yêu cầu nạp vào hay gì đó thì sao nhỉ?

dad85

Newbie
Reaction score
0
Thử đi bạn. Vừa xem vừa để đó mà. Cứ để đó mở tab khác làm việc khác thôi

KhacThuy

Newbie
Reaction score
1
Mad, xem nó bắt xem vài phút còn k nhận được điểm

vansutuyduyen

Vip
Verified
Reaction score
2,302
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Min pay 100 xu đa phần đều là kịch bản kéo dài, ghi gần đủ thì nó sẽ giảm mức thưởng lại để cho khó đủ, các mức đầu thì rất nhanh để tạo hứng cho người chơi nhưng lên được tầm 90 xu rồi sẽ nhỏ giọt, nhiều site đã từng dùng kịch bản tương tự :)

Và mình dạo thử proofs thì là dạng proofs tĩnh cho có list, có thể fake list chứ không công khai TX nên không kiểm chứng được đúng hay không :) https://www.infocrass.com/?page=proofs

dad85

Newbie
Reaction score
0
Uhm. Thấy xem vẫn lên tiền. Ngày xem rất lâu mới được 3 đô. Nên mình nghĩ nó sẽ pay. Cũng được gần 30 đô rồi. Cày thử đâu mất gì :)

vansutuyduyen

Vip
Verified
Reaction score
2,302
Telegram
Facebook
Follow me on Facebook
Uhm. Thấy xem vẫn lên tiền. Ngày xem rất lâu mới được 3 đô. Nên mình nghĩ nó sẽ pay. Cũng được gần 30 đô rồi. Cày thử đâu mất gì :)
Có những điều, nếu biết chắc là ngõ cụt thì đừng nên đi tiếp cho khỏi tốn time bạn à, time để làm việc khác.

dad85

Newbie
Reaction score
0
Có những điều, nếu biết chắc là ngõ cụt thì đừng nên đi tiếp cho khỏi tốn time bạn à, time để làm việc khác.
Thì mình mới mà. Ai kiếm theo thì kiếm cùng thôi. Vừa làm cái khác vừa làm cái này. Cái này đâu yêu cầu bạn phải mở tab xem cho hết. mở lên bấm play làm việc khác với tab khác vô tư.

vansutuyduyen

Vip
Verified
Reaction score
2,302
Telegram
Facebook
Follow me on Facebook
Thì mình mới mà. Ai kiếm theo thì kiếm cùng thôi. Vừa làm cái khác vừa làm cái này. Cái này đâu yêu cầu bạn phải mở tab xem cho hết. mở lên bấm play làm việc khác với tab khác vô tư.
Căn bản những site cũ đã có kịch bản tương tự nhiều rồi. Mình đứng trên phương diện là người đa từng va chạm với kịch bản của những site dạng này rất nhiều rồi và nêu ý kiến không muốn bạn và những niu bi khác tốn time vô ích, bỏ time cày, ham bước đầu vì thấy tiền tăng dần nhưng đến khi gần về đích mới nhận ra thì không đáng quỹ time đó.

Còn nếu bạn cho rằng lời khuyên của mình không cần thiết, thì cứ bỏ qua, tự cày cho đến cuối rồi cuối cùng tự nhận ra thôi.

Gút lắc :)

dad85

Newbie
Reaction score
0
Căn bản những site cũ đã có kịch bản tương tự nhiều rồi. Mình đứng trên phương diện là người đa từng va chạm với kịch bản của những site dạng này rất nhiều rồi và nêu ý kiến không muốn bạn và những niu bi khác tốn time vô ích, bỏ time cày, ham bước đầu vì thấy tiền tăng dần nhưng đến khi gần về đích mới nhận ra thì không đáng quỹ time đó.

Còn nếu bạn cho rằng lời khuyên của mình không cần thiết, thì cứ bỏ qua, tự cày cho đến cuối rồi cuối cùng tự nhận ra thôi.

Gút lắc :)
Hi, thanks bạn :)

Announcements

Advertises

Forum statistics

Threads
355,640
130,083
Latest member
beogamer

Follow us