Other Kiếm tiền đơn giản 50$/1 Tuần với Share- Pong và hơn thế nữa

Reactions
336
MR
0.754
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Đăng ký Share - Pong:
http://www.share-pong.com/vn?code=1c309a9

Non- Ref: share-pong.com :( :( :( :( :(

Hôm nay mình xin giới thiệu với các bạn một hình thức kiếm tiền online mới đó là hình thức chia sẻ bài viết trên SharePong, đây là hình thức mới ra và được báo chí nổi tiếng như VNEXPRESS đăng nên mình nghĩ nó không lừa đảo.

Bài viết trên VNexpress: http://kinhdoanh.vnexpress.net/tin-...uoi-dung-co-thu-nhap-khi-chia-se-3531772.html

1. SharePong là gì?
SharePong là mạng lưới chia sẻ nội dung được ra đời vào tháng 9/2016 tại Malaysia, mới đây mạng lưới này đang gia nhập vào thị trường Việt Nam và mang đến cơ hội kiếm tiền cho các bạn trẻ, sinh viên có nhiều bạn bè trên mạng xã hội như Facebook, Google Plus ...

Theo người sáng lập SharePong thì mỗi thành viên được thưởng tiền mặt 50 USD mỗi tuần và điểm thưởng cho việc chia sẻ những câu chuyện khi giúp các thương hiệu tăng sự tương tác trực tuyến, thật là béo bở phải không các bạn :)

2. Kiếm tiền SharePong như thế nào?

Bạn sẽ chia sẻ bài viết của SharePong lên các trang mạng xã hội, blog cá nhân và nếu có người click vào đường link đó thì bạn sẽ có 1 điểm (tương đương 1 ngàn VND), điều này rất đơn giản phải không các bạn. Bạn có thể sử dụng máy tính hoặc điện thoại đều được, miễn sao bạn có thể chia sẻ nội dung lên tường của Facebook là ok.

Ví dụ: Khi bạn click vào đường dẫn này http://www.share-pong.com/vn/gjktyui/?link=1c309a9121a9e520170313101332 là mình sẽ có 1 ngàn VND.

GIúp đỡ: Các bạn hãy click vào đường link trên để được 400k rồi mình rút thử xem có bị scam không nhé, cám ơn các bạn nhiều, khi nào đủ 400k mình sẽ xóa đường link này.

3. Hướng dẫn đăng ký kiếm tiền SharePong
Lưu ý: Hướng dẫn này dùng cho cả điện thoại lẫn máy tính

Bước 1: Bạn cần phải đăng nhập vào tài khoản facebook của bạn bởi SharePong chỉ cho phép đăng ký tài khoản qua Facebook.

Bước 2: Truy cập vào đường đường dẫn sharepong, một giao diện hiển thị ra và bạn hãy click vào nút Login màu đỏ như trong hình nhé.

Bước 3: Chấp nhận cho phép sharepong lấy một số thông tin của bạn trên facebook (trên giao diện)

Bước 4: Chia sẻ bài viết lên tường của bạn và kiếm tiền.

Các bước rất đơn giản, nhưng nếu vẫn khó khăn đối với bạn thì hãy xem video để được hướng dẫn cụ thể hơn nhé.

Hướng dẫn rút tiền trên SharePong
Sau khi đăng ký thành công thì ban phải nhập thông tin tài khoản ngân hàng của mình để người ta có thể gửi tiền cho bạn. Hiện nay SharePong chỉ hỗ trợ các loại ngân hàng sau:

• Vietcombank
  • Agribank
  • Sacombank
  • Đông Á Bank
  • Techcombank
Trước tiên mình sẽ thiết lập thông tin ngân hàng trước.

Thiết lập thông tin ngân hàng
Trong phần giao bạn hãy click vào biểu tượng ba dấu chấm ở góc trên bên phải màn hình, sau đó chọn menu Settings. (Cài đặt)

Tiếp theo bạn hãy nhập thông tin cá nhân của bạn và chọn ngân hàng rồi lưu lại. Bạn cần lưu ý một số thông tin về ngân hàng như sau:

• Bank account holder's full name: Tên của bạn, VD Nguyen Phu Trung Phong
  • Bank account holder's ID/Passport number: Số CMND của bạn
  • Bank name: Tên ngân hàng
  • Bank account number: Số tài khoản ngân hàng

Attachments

196 KB · Views: 43

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,391
170,503