New Kiếm tiền đều 5$ - 10$ 1 ngày (có tool treo)

TrungAnh1995

Senior
Reactions
61
MR
0.00
Giới thiệu với mn 1 site kiếm tiền rất đơn giản 5$ - 10$ 1 ngày !
có tool treo.
Số tiền rút tối thiểu là 1$ qua nhiều cổng : Paypal, Bitcoin, Payeer, AdvCash, PerfectMoney...

Link Đăng Ký

TrungAnh1995

Senior
Reactions
61
MR
0.00
Links auto đây nhé : http://1ink.cc/RIjZ
để tải phần mềm về rồi giải nén với mật khẩu là 123456

có thể kéo đc 10k traffic/ngày/website hoặc chia ra nhiều website cũng đc.

Phần mềm đó chính là Jingling cũ hay Traffice Spirit bản mới (tiếng Anh - dễ cài đặt và sử dụng), đây là 1 tool tăng traffic rất tốt, giúp ta surf ngầm những web khác của những người cũng sử dụng Jingling, nó hoạt động cũng tương như những trang exchange traffic khác như hitleap, 10khits… Mình surf cho site họ và họ cũng surf lại site mình => đôi bên cùng có lợi.

Hướng Dẫn Jingling cũ
đầu tiên chúng mày vào phần Affilate program sau khi đã đăng ký ! lấy links ref của chúng mày copy lại rồi mở auto lên

chỉnh trang web dùng traffic ! ở đây tao dùng facebook và google nhé với tỉ lệ chia đều cho cả 2 là 50% còn đứa nào thích thì để tỷ lệ 20 -80 30-70 cũng được tùy

cuối cùng là chỉnh traffic từ các nước châu âu và châu mỹ

lưu ý tool này chạy cực tốt với cả rút gọn links adfly nhé:ah::ah::ah:

còn thắc mắc cái gì thì cứ pm hỏi nhé

MeoSatin

Newbie
Reactions
3
MR
0.00
đầu tiên chúng mày vào phần Affilate program sau khi đã đăng ký ! lấy links ref của chúng mày copy lại rồi mở auto lên

chỉnh trang web dùng traffic ! ở đây tao dùng facebook và google nhé với tỉ lệ chia đều cho cả 2 là 50% còn đứa nào thích thì để tỷ lệ 20 -80 30-70 cũng được tùy
ông chỉ "có tâm" thế

Parukia

Junior
Reactions
37
MR
0.00
Chạy đc 1 lúc thì blacklisted site liên tục tăng còn Direct click ko tăng nữa là s vậy bác?

Longxxno1

Newbie
Reactions
1
MR
0.00
Links auto đây nhé : http://1ink.cc/RIjZ
để tải phần mềm về rồi giải nén với mật khẩu là 123456

có thể kéo đc 10k traffic/ngày/website hoặc chia ra nhiều website cũng đc.

Phần mềm đó chính là Jingling cũ hay Traffice Spirit bản mới (tiếng Anh - dễ cài đặt và sử dụng), đây là 1 tool tăng traffic rất tốt, giúp ta surf ngầm những web khác của những người cũng sử dụng Jingling, nó hoạt động cũng tương như những trang exchange traffic khác như hitleap, 10khits… Mình surf cho site họ và họ cũng surf lại site mình => đôi bên cùng có lợi.

Hướng Dẫn Jingling cũ

cuối cùng là chỉnh traffic từ các nước châu âu và châu mỹ

lưu ý tool này chạy cực tốt với cả rút gọn links adfly nhé:ah::ah::ah:

còn thắc mắc cái gì thì cứ pm hỏi nhé
tool traffic sao tăng được reff bro

Announcements

Tutorial

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
364,766
138,319
Latest member