Tutorial Kiếm tiền bền vững nhất 2021 với 2captcha

thuylinh6817

Senior
Reactions
525
MR
0.077
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Xin chào tất cả các bạn. Hiện trên mạng có rất nhiều hình thức để kiếm tiền online. Và captcha được coi là nghề truyền thống của giới MMO. Không phải nói ngoa, trên 90% MMOER đã ít nhất 1 lần làm captcha trong sự nghiệp mmo của mình.

Hôm nay, trong phạm vi bài viết này chúng ta sẽ bóng bàn về hình thức kiếm tiền này nhé. Đầu tiên chúng ta hiểu captcha là 1 đoạn mã có thể là chữ, hình ảnh, hiện nay phổ biến nhất là recaptcha. Nó được tạo ra chỉ để ngăn chặn spam vì máy tính khó có thể tự động phân tích chính xác mà nhập được mã.

Những ưu điểm nổi bật cảu công việc gõ captcha:

• Việc đăng ký dễ dàng không rườm rà.
  • Không mất phí đầu tư hay đặt cọc.
  • Thu nhập với nó có thể nói là khá nếu bạn có kỹ năng đánh máy siêu đẳng.
  • Các bạn có thể tự chủ về thời gian làm việc, không bị gò bó.
  • Rèn luyện khả năng đánh máy trên cả tuyệt vời.
Công việc chỉ cần nhanh tay lẹ mắt là ăn tiền, quá đơn giản phải không nào? Rồi, bây giờ chúng ta cùng đăng ký nhé
https://2captcha.com/auth/register

kiem tien online 1.png

Site này theo mình đánh giá là rất dễ thao tác, min pay thấp. Mình mổ cò 1h cũng dc 0.5$. để làm việc, anh em nhìn vào menu ngang ở trên cùng, tìm “starwork”. ấn start để làm việc thôi nào

kiem tien online 2.png
Anh em nên tải app về máy tính gõ cho lẹ nhé. Để tải app anh em vào https://2captcha.com/support/faq/51 tải cái Recommended software về .
Vậy là mình đã giới thiệu xong cách kiếm tiền với 2captcha. Chúc các bạn kiếm tiền vui vẻ.

Xin chào tất cả các bạn. Hiện trên mạng có rất nhiều hình thức để kiếm tiền online. Và captcha được coi là nghề truyền thống của giới MMO. Không phải nói ngoa, trên 90% MMOER đã ít nhất 1 lần làm captcha trong sự nghiệp mmo của mình.

Hôm nay, trong phạm vi bài viết này chúng ta sẽ bóng bàn về hình thức kiếm tiền này nhé. Đầu tiên chúng ta hiểu captcha là 1 đoạn mã có thể là chữ, hình ảnh, hiện nay phổ biến nhất là recaptcha. Nó được tạo ra chỉ để ngăn chặn spam vì máy tính khó có thể tự động phân tích chính xác mà nhập được mã.

Những ưu điểm nổi bật cảu công việc gõ captcha:

• Việc đăng ký dễ dàng không rườm rà.
  • Không mất phí đầu tư hay đặt cọc.
  • Thu nhập với nó có thể nói là khá nếu bạn có kỹ năng đánh máy siêu đẳng.
  • Các bạn có thể tự chủ về thời gian làm việc, không bị gò bó.
  • Rèn luyện khả năng đánh máy trên cả tuyệt vời.
Công việc chỉ cần nhanh tay lẹ mắt là ăn tiền, quá đơn giản phải không nào? Rồi, bây giờ chúng ta cùng đăng ký nhé
https://2captcha.com/auth/register

Site này theo mình đánh giá là rất dễ thao tác, min pay thấp. Mình mổ cò 1h cũng dc 0.5$. để làm việc, anh em nhìn vào menu ngang ở trên cùng, tìm “starwork”. ấn start để làm việc thôi nào

Anh em nên tải app về máy tính gõ cho lẹ nhé. Để tải app anh em vào https://2captcha.com/support/faq/51 tải cái Recommended software về .
Vậy là mình đã giới thiệu xong cách kiếm tiền với 2captcha. Chúc các bạn kiếm tiền vui vẻ.
Mình từng hăm hở làm captcha, được đúng nửa ngày ngủ cũng mơ gõ chữ. giờ nghĩ lại vẫn thấy phục các bạn gõ capcha

Mình từng hăm hở làm captcha, được đúng nửa ngày ngủ cũng mơ gõ chữ. giờ nghĩ lại vẫn thấy phục các bạn gõ capcha
Cái gì cũng làm nhiều quen tay thôi. Quen tay rồi lại thấy bình thường

Chắc phải kiên nhẫn lắm. Chứ mình chưa dám thử lại lần 2
làm cái đó được cái luyện được kỹ năng gõ phím nhanh chứ chưa thấy học được cái gì có giá trị. Nếu làm để tích lũy kiến thức thì không nên chọn

làm cái đó được cái luyện được kỹ năng gõ phím nhanh chứ chưa thấy học được cái gì có giá trị. Nếu làm để tích lũy kiến thức thì không nên chọn
ờ đó, với lại phải rảnh nữa chứ nói thật mình thấy tốn thời gian ghê

cái này là nó bóc lột thôi , phí để gõ 1000 code là 9-12$ (giá năm 2012) nhưng bọn nó lập trình lại web dẫn rồi làm dịch vụ chỉ tra cho công nhân 0.5 $ / 1000 code , từ đó ăn chệnh lệnh , cái ni bọn nó tung ra cộng đồng sinh viên dụ vô làm cho bọn nó , có rất nhiều web nhứ vậy để hổ trợ hacker hack chaet reg acc ..... làm cái này rất là mệt hại mắt , có thể tăng độ cận nếu cắm đầu lắm ,
xem lại cái giá xem có đáng đánh đổi sức khỏe để làm ko

cái này là nó bóc lột thôi , phí để gõ 1000 code là 9-12$ (giá năm 2012) nhưng bọn nó lập trình lại web dẫn rồi làm dịch vụ chỉ tra cho công nhân 0.5 $ / 1000 code , từ đó ăn chệnh lệnh , cái ni bọn nó tung ra cộng đồng sinh viên dụ vô làm cho bọn nó , có rất nhiều web nhứ vậy để hổ trợ hacker hack chaet reg acc ..... làm cái này rất là mệt hại mắt , có thể tăng độ cận nếu cắm đầu lắm ,
xem lại cái giá xem có đáng đánh đổi sức khỏe để làm ko
dạo này làm gì rồi, có kèo nào cho tôi theo với

Mẹ cái này ông nào rèn tốc độ gõ phím thì chơi chứ kiếm tiền thì bỏ đi. 15k 1 giờ gõ đổi lại là đau mắt. Đau vai gáy...

Mẹ cái này ông nào rèn tốc độ gõ phím thì chơi chứ kiếm tiền thì bỏ đi. 15k 1 giờ gõ đổi lại là đau mắt. Đau vai gáy...
làm cũng đc nhưng nó ăn chặn bốc lột quá , giá quốc tế là 25-30$ lận

Captcha cũng có cái thời vàng son của mình! Tuy mình không chơi nhưng biết nhiều bạn cũng theo nghề này đến 2,3 năm ấy.

Thời nay thấy mọi người không muốn học nhiều mà thích không làm vẫn có ăn, cố gắng đi đeo bám mấy cái airdrop để kiếm chác…

Bạn @thuylinh6817 bỏ mảng youtube luôn rồi sao? Cố ra video đều đều đi bạn, spam khéo léo là từ từ được nhiều người biết và xem, đăng ký kênh.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,605
Latest member
linhphanvan1211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom