Tutorial Kiếm tiền bằng việc streamer hoặc làm idol. Có lương cứng hàng tháng

Chơi dota đc ko nhỉ, đang rank Divine 7 :popo_what:

Yêu cầu:
60h, 20 ngày
40$ lương cứng
15$ bonus bật cam mic
Các khoản thưởng xếp hạng thì ngàn người được 1 người
Dành cho mấy bạn thích trải nghiệm chứ mức này không đủ sống

1 tháng, ngoài 40 usd nhận được, có thêm bonus gì ko ạ?P/s: Nếu từ ngày 1 kí hợp đồng, trong cả tháng bạn live đầy đủ hiệu lực và luôn có cam+ mic sẽ được tính thêm bonus là 15 usd/tháng, tổng tháng làm đầy đủ sẽ được là 40 +15 = 55 usd/tháng nhé

Nếu vậy tính ra lương tối thiểu chưa tới 1tr3 ạ :(

Ngoài online đủ, có điều kiện tối thiểu bao nhiêu view ko thớt, nhắm mới tạo acc vào ko có view thì có đậu hợp đồng ko ? Chủ thớt trả lời hộ... thank

Ngoài online đủ, có điều kiện tối thiểu bao nhiêu view ko thớt, nhắm mới tạo acc vào ko có view thì có đậu hợp đồng ko ? Chủ thớt trả lời hộ... thank
Để ký hợp đồng được thì phải có view tuy nhiên không nhiều, tầm 70 - 100 view ổn định là ok, bạn share tương tác nhiều sẽ được. Bình thường stream ít nhất là 4 - 60 view nếu chưa có follow nhé

1 tháng, ngoài 40 usd nhận được, có thêm bonus gì ko ạ?P/s: Nếu từ ngày 1 kí hợp đồng, trong cả tháng bạn live đầy đủ hiệu lực và luôn có cam+ mic sẽ được tính thêm bonus là 15 usd/tháng, tổng tháng làm đầy đủ sẽ được là 40 +15 = 55 usd/tháng nhé
mà thấy thớt bảo lương cứng 3 củ nên thấy lạ :(

Để ký hợp đồng được thì phải có view tuy nhiên không nhiều, tầm 70 - 100 view ổn định là ok, bạn share tương tác nhiều sẽ được. Bình thường stream ít nhất là 4 - 60 view nếu chưa có follow nhé
Chuẩn bị chiến, đang sắm để đầu tư trong post này, cảm ơn thớt giúp em quay lại làm YouTube, mà Kênh em cũng lập 1 năm r mà vẫn ít ng đký.
Kênh LXiang nhận sub chéo, xin lỗi thớt em đã PR sai post này?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,765
Latest member
duonghuykubet77v

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom