kiếm tiền bằng công cụ tìm kiếm

biwon

Banned
Reactions
165
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
link đăng ký : http://interadmedia.com/index.php?ref=25926

B1: các bạn đăng ký xong rùi đăng nhập tài khoản
B2: các bạn click vào start, rùi vào start browsing để mở công cụ tìm kiếm
B3: gõ từ khóa cần tìm và enter, như vậy là tiền đã chạy vào tài khoản của bạn rùi

1 ngày bạn có thể kiếm 3$ từ trang web này nếu làm việc tích cực, mỗi một từ khóa bạn nhập để tìm kiếm bạn sẽ được 0,001 $, bạn có thể nhập hàng ngàn từ chỉ trong vòng 30 phút làm việc. Min pay ban đầu là 25 $.

chú ý: sau khi gõ từ khóa cần tìm, nó sẽ hiên ra 1 loạt kết quả tìm kiếm ( các site ), bạn click vào 1 kết quả site và tắt đi là tiền sẽ tự động nhập vào tài khoản !

rất mong các bạn ủng hộ, các bạn có thể đi giới thiệu như mình để kiếm 10% ref. Cảm ơn các bạn đã đọc tin !

Mình xin trình bày cụ thể hơn cho các bạn biết cách làm nhé
Đầu tiên các bạn đăng nhập, rùi làm theo như các ảnh sau:

Xong rùi đóng lun tab có thanh công cụ tìm kiếm đi, và vào lại phần MY ACCOUNT ở tab của INTERADMEDIA để xem tài khoản nó cập nhật. Nếu muốn làm tiếp thì chúng ta lại thực hiện như từ đầu, rất đơn giản phải không !
Chúc các bạn gõ được nhiều từ khóa , kiếm được nhiều tiền !

Last edited by a moderator:
up luon :D

---------- Post added at 11:41 AM ---------- Previous post was at 10:06 AM ----------

chi? co' 5% tu` r :D dau ra 10

up luon :D

---------- Post added at 11:41 AM ---------- Previous post was at 10:06 AM ----------

chi? co' 5% tu` rè :D dau ra 10

10% bạn à , bạn kiểm tra lại nhé ! cảm ơn bạn vì đã ủng hộ mình !

---------- Post added at 12:38 PM ---------- Previous post was at 12:37 PM ----------

các bạn chú ý: nếu không đăng nhập được tài khoản thì hãy reset lại site bằng cách bấm F5, rùi đăng nhập là ok ! úp cho mọi người cùng biết nè ! chắc chắn sẽ ngon ăn hơn là gõ capcha và click PTC rùi, vì nó không hạn chế từ khóa mà ! mọi người ủng hộ nhé !

cứ phải chính mình click à?gửi link cho người khác được không cậu?
gửi link cho người khác là giới thiệu để kiếm ref thôi bạn à ! còn mình phải đăng nhập vào tài khoản của mình để chơi chứ ! còn nếu bạn không click thì bạn cứ mang link của bạn đi giới thiệu thật nhiều người, họ sẽ làm và kiếm tiền cho bạn, vì bạn được 10% từ tất cả những gì họ làm mà ! nhưng cơ bản là mình phải làm thì mới mau !

đã ref hộ,có cần show acc lên ko?
bạn chỉ cho minh` cho~ star browsing dc ko?
sao minh ko thay

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back
Top Bottom