New Kiếm tiền bằng cách treo máy share băng thông - HoneyGain

Reactions
5
MR
0.018
Thông tin thêm tới anh em về con HoneyGain này sau 2 tháng mình treo. Thời gian mình dùng máy thì con này nó tự active, tắt máy tự disconnect, tính ra mình treo khoảng 8h/ngày
Sau hơn 1 tháng mình được 13$...
Có thể kiếm hơn không ? - Có, nếu anh em giới thiệu được cho bạn bè sử dụng, anh em có thể được nhận 25% value của người được giới thiệu, và người được giới thiệu cũng được nhận ngay 3$ để bắt đầu đào. Đôi bên cùng có lợi. Và mình nghĩ con này muốn kiếm nhiều thì phải ref nhiều :)))) (nên mình mới mò đi share)

An toàn không ? - Thông tin thêm về Honeygain các bác cứ tìm kiếm trên GG Honeygain, tất cả ở đấy, anh em tin tưởng thì chơi. Cá nhân em thì thấy mô hình của nó rõ ràng - share băng thông - bán lại như PacketStream, IPRoyal Pawns, Bright Data....Có đầu tư về web, app. Có thanh khoản

Bao nhiêu có thể rút ? -Nó mới update, bắt tay với Jumtask, anh em có thể rút qua jumptask. Không yêu cầu min pay
Kết luận: Kèo này đơn giản, anh em dùng máy nhiều, dư băng thông thì cứ cài, cuối tháng chuyển về ví coi như tiền cafe 😂

Các bác thấy hữu ích ủng hộ em 1 ref nhé. Thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,725
177,281
Latest member
huynhletrung5v

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week