New Kiếm tiền bằng cách Chia sẻ tài liệu - veryfiles

thuylinh6817

Senior
Reactions
525
MR
0.077
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Kiếm tiền online đang dần được công nhận là 1 nghề. Rất nhiều MMOER đã chọn upload file tài liệu hay còn gọi là paid to upload để kiếm tiền. Nếu chuyên tâm đầu tư vào nó, nó sẽ tạo ra cho bạn 1 khoản thu nhập thụ động ít nhất là đủ đi cafe với gấu.

Paid to upload là gì?
Nghĩa là được thanh toán để upload gọi tắt là PTU. Chúng ta sẽ đăng ký làm thành viên của 1 trang PTU rồi chia sẻ tài liệu lên trang, lấy link gửi cho người cần. Khi có người tải về chúng ta sẽ được hoa hồng.

Vậy còn chờ gì nữa mà không thử sức mình trong lĩnh vực này nhỉ. Dưới đây là trang PTU có cổng thanh toán momo khá thuận lợi cho mem Việt https://veryfiles.com/
kiem tien online 1.png

Dưới đây là bảng tỷ lệ mỗi 1000 lượt tải , Việt Nam nằm ở bậc 3
kiem tien online 2.png

Các bạn có thấy cách kiếm tiền này có phần giồng rút gọn liên kết không. Các bạn có thể sử dụng kết hợp 2 cái này để tối ưu thu nhập. Các bạn có thể làm theo cách này. Tìm 1 video có thể là 18+, 1 bộ phim đang hot,... là những cái mà người xem cần. Sau đó bạn cắt ra 1 đoạn clip ngắn kèm theo lời chú thích link xem full không che để ở bình luận. Như vậy khả năng nhấn vào link tải video rất cao, mà video thường có dung lượng lớn. Vậy là 1 công đôi việc rồi phải không nào.

Để kiếm view hay còn cọi là tiếp cận người tiêu dùng tiềm năng, anh em tạo 1 acc FB tham gia nhóm bên Mẽo (vì lưu lượng từ Mẽo có giá cao) sau đó spam thật tinh tế vào đó cho các anh ấy xem, đảm bảo view lên cứ gọi là ầm ầm.

Chúc cán bạn kiếm tiền vui vẻ!

Các bác có thể tạo một site riêng , rồi làm như chủ thớt .Cơ mà upload lên Xvideo.Chèn cái link rút gọn để nó dẫn đến một trang note có danh sách các link rút gọn để chúng nó view full HD bộ phim chúng nó cần xem ..Đảm bảo là đc
Nhớ làm thật khéo nha ..Vì Xvideo xóa ngay lập tức nếu các bác để link phần Title

Reg account nó bảo được 1$ mà chưa rút về được hihi! Chắc phải chọn tài liệu hot để chia sẻ mới có tiền!

Nó ko cho tải lên phim 18+ đâu bác, vào đọc quy định của nó
Đúng vậy. Host này cấm nội dung thể loại 18+, rules hiện hành trên site có ghi rõ như vậy. Chỉ được upload file thể loại khác thôi.

Đúng vậy. Host này cấm nội dung thể loại 18+, rules hiện hành trên site có ghi rõ như vậy. Chỉ được upload file thể loại khác thôi.
Nó yêu cầu phải tải cả bộ phim dài mấy tiếng về máy thì mình mới dc tính tiền à bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,347
170,470
Latest member
themanh24

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom