Tutorial Kiếm tiền app mới 2-3$ ngày.

bác này thì bác sms cho ng ta xong bác ấy pm lại cho bác email để bác gửi mã code và ảnh chụp mã code đó. mã amz bác mà redeem trên Freemyapps thì yên tâm hàng đảm bảo nhé ko cần check fake gì cẢ. Bác thử lien lạc với bác đó xem có xài agribank ko? Mình thì toàn giao dịch qua VCB
Nhắn tin sáng giờ mà chưa thấy bác ấy trả lời!

Giờ nó có redeem gift itunes trên trymyapp a e nào muốn ăn trả phí thì rút gift về. còn việc đi mượn acc khác về ăn con đó ko đc đâu. trymyapp nó tính hết rồi. xơi dc thì có mà chết nó

Vearn về hết xèng r ngon quá. Tiếcaf giờ không cho fake nữa.

bac rika giup minh phat : con iphone minh sau khi xoa content va resetting lại máy thì không kết nối được wifi nữa,..................bác có biết không giúp mình với, mình đã restore , reset all setting nhưng đến phần chọn network wifi thì không có wifi nào hết,.................

Mấy bác làm Best nó đăng comment lên nhanh không? Em làm mà nó không lên gì hết. Em chỉ tải về trên itune thôi, không có tải vô đt. Mấy bữa rồi bỏ khoảng 6 app, buồn quá! :(

Mấy bác làm Best nó đăng comment lên nhanh không? Em làm mà nó không lên gì hết. Em chỉ tải về trên itune thôi, không có tải vô đt. Mấy bữa rồi bỏ khoảng 6 app, buồn quá! :(
Làm thế nhiều nó disable acc ko cho tải nữa" có khi nó thaay thế tưởng spanm nó ko đăng lên. Bắt buộc phải tải về máy

Vừa tranh thủ log vô best ra 6 app. @@ mỗi tội xúc dc 3 app free còn lại là 3 app có phí

mấy bác cho em hỏi chiến cái này bắt buộc phải có iphone à :( cái appstore trên máy tính tải về k chạy ứng dụng được :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,339
170,462
Latest member
thanhthaoo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom