Kiếm tiền 60$ mỗi tuần

Khoảng thời gian đầu mình cũng đánh tận 10 con, chừa lại 2 con là 1 con vừa ra và 1 con ít ra. Lên point rất nhanh lun, tầm 5 ngày đổ lại đây 100% đều thua, thật khó tin. Trong khi chỉ còn hơn 50k nữa là đủ min rút mà thua hết sạch point luôn. chưa kể bữa giờ rút thử 7k5 mà 21 ngày ko về nên nghỉ sớm luôn
post này 26/2 @@

Khoảng thời gian đầu mình cũng đánh tận 10 con, chừa lại 2 con là 1 con vừa ra và 1 con ít ra. Lên point rất nhanh lun, tầm 5 ngày đổ lại đây 100% đều thua, thật khó tin. Trong khi chỉ còn hơn 50k nữa là đủ min rút mà thua hết sạch point luôn. chưa kể bữa giờ rút thử 7k5 mà 21 ngày ko về nên nghỉ sớm luôn
giống mình ,cảm giác như hệ thống nó cố tình cho mình thua,chọn 11 con chừa đúng 1 con thì hệ thống nó ra con mình không chọn,mấy ngày đâu ăn liên tục mấy ngày sau thì toàn thua

cái này hên xui chứ có phải cố định đâu

rút đã 7 ngày mà chưa thấy về momo

Đã reg.
Email : [email protected]
Cơ mà sao ko nhập code vào được nhĩ. Nó bắt lên VIP 1 mới cho nhập code !

7 ngày? mình 24 ngày còn méo về đây. có ai rút được về momo k vậy?

các bố cheat nát nick tôi rút éo về luôn này( mất mẹ sổ gạo., chưa giám xoá post này vì để làm = chứng feedback nó thả nick). nó vẫn về ở 1 diễn biến khác

Attachments

36.5 KB · Views: 146
http://veeu.app/MB98AN

Veeu code : HAFD0M

Chia sẽ kiếm tiền cùng tất cả mọi người
hãy ref cho mình để nhận lại:
Hướng dẫn cách mà mình đã làm và kiếm được tiền từ Veeu. rút là về.
( Đọc tên ref cho mình để nhận lại cách mà mình đã làm nhé)
mình cam đoan là tiền mình rút ko phải từ ref nhé ^^

04/03
Big update :
- Tin vui đến ae mau update phiên bản mới.
- điểm danh 28 ngày nhận tiền mặt nếu ip Us là 36 $ còn đối với ip việt nam là 439.500 vnđ ( thị trường vn tăng chóng mặt)
- trong điểm danh 28 ngày còn có đc coin và vòng quay cơ hội trúng iphone và ipad và rương xu rất rất nhìu xu.

* lưu ý lớn với ae chơi ip us nhé *
-nó tăng tính năng định vị khi redeem( rút tiền) để check nhé @@ cẩn thận lại ...

update phiên bản mới liền đi đợi j nữa. like+ cmt cho post lên top để ae cùng nhau kiếm tiền luôn chứ hả ae ^^

View attachment 125633 View attachment 126090 View attachment 126091
.
21h50 . 04/03
Báo động : nói ko với tool termux nha ae, rút ko bao giờ về đâu. đừng có xem mấy thằng youtube câu ....( có vài người hỏi mình về cái termux rồi @@)

21h50 07/03
khẳng định là ko có tool. tool đi rồi làm giàu cho mấy thằng ref hướng dẫn .
đây là hình của mình và rút là ko bao giờ về :))
View attachment 126159

đã reg: [email protected] Hóng cách chơi với bác

mấy cái app lol này chỉ tuyển ref mới ra tiền thôi mà thớt tuyển ref nó cũng éo pay nữa chơi làm gì

mấy cái app lol này chỉ tuyển ref mới ra tiền thôi mà thớt tuyển ref nó cũng éo pay nữa chơi làm gì
t ước có thể quay lại để t ko đi tuyển ref và bị những thành phần bá dơ cheat làm nát nick đây. pà mẹ đang ăn ngon ko hề ăn từ ref nhá ~.~". vừa kiếm đc kèo 200k 3p song(ko bỏ vốn mà thứ này ít quá,đang tìm fake sll @@). để ăn gần nát share ae sau @@

t ước có thể quay lại để t ko đi tuyển ref và bị những thành phần bá dơ cheat làm nát nick đây. pà mẹ đang ăn ngon ko hề ăn từ ref nhá ~.~". vừa kiếm đc kèo 200k 3p song(ko bỏ vốn mà thứ này ít quá,đang tìm fake sll @@). để ăn gần nát share ae sau @@
tìm ng hợp tác thì ib nhé

kím thuê sim mãi ko ra. làm đc có 1 seri. ông bạn nhà có sim sẵn làm 2 máy suyên 1 ngày đc hơn trăm tỏi. Vừa nạp đc vào thuesim.com thì vừa nát cay thật ~.~"
thế bác không thuê dịch vụ sim :D Tớ có sim sll nhưng chưa kiếm dc kèo :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back