Kiếm tiền 60$ mỗi tuần

rip
dù sao cũng cám ơn bạn đã nhiệt tình trả lời thắc mắc của ae :(

mấy ae top veeu vẫn về đều. lở ngu dại chui đầu vào mmo4me hướng dẫn bị các bố cheat làm cho nát luôn . cay thật

Attachments

25.1 KB · Views: 153
Mình ko cheat hay auto gì hết ,rút thử 7k5 về momo 21 ngày chưa thấy. Power chơi mấy ngày đầu thắng liên tuc , càng chơi càng thua nên nghỉ sớm luôn. Qua vn ngày nay đọc báo cho lành, ngày kiếm 10k nạp tiền điện thoại vậy mà ăn chắc mặc bền hơn .Thôi tạm biệt anh em vậy ..

cách nhanh gọn cho ae chơi kiếm coin.
power12 chọn 11 con trừa con vừa xuất hiện, theo như ghi nhận thì chỉ mới có 1-2 lần bị trùng về đôi 1 lần @@. 1 ngày đánh đc 4 nháy.
cứ leo vip 21. đánh 1 con là 5k. lời lại tự tính đi nha @@
đánh vậy nhanh gọn 30s song đở tốn công ae cày @@
nghiêm cấm share rộng rãi :))

power12 chọn 11 con trừa con vừa xuất hiện, theo như ghi nhận thì chỉ mới có 1-2 lần bị trùng về đôi 1 lần @@. 1 ngày đánh đc 4 nháy.
Mình cũng đang đinh thử cách này. mà đang cày points để thử =))). Lần đầu phải chọn 12 số chứ thì mới biết nó đã ra con nào :D

có mấy bác cmt tên nhưng chưa có ref có thể là do chưa xem video 3p . hoặc kiểm tra lại nhập vêeu code trong app nhé. hãy nhập lại để cả bạn và mình cùng đc + coin thưởng (T.T)

con ai mình sót chưa rep thì inb lại giúp nha.
User Mrcuongcvn đã ref

Khoảng thời gian đầu mình cũng đánh tận 10 con, chừa lại 2 con là 1 con vừa ra và 1 con ít ra. Lên point rất nhanh lun, tầm 5 ngày đổ lại đây 100% đều thua, thật khó tin. Trong khi chỉ còn hơn 50k nữa là đủ min rút mà thua hết sạch point luôn. chưa kể bữa giờ rút thử 7k5 mà 21 ngày ko về nên nghỉ sớm luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,471
169,798
Latest member
tranvu0131233

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom