Kiếm tiền 13$ 1 ngày. Đăng nhập được 19$ free

Phithimay1966

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
HƯỚNG DẪN KIẾM TIỀN VỚI GREENOPTION 2017.
GreenOption là 1 site tùy chọn nhị phân cho những bạn muốn thử sức với lĩnh vực này nhưng chưa có vốn đầu tư hoặc không muốn đầu tư vì sợ scam. trong thời gian mở rộng thị trường thì GreenOption đang có chương trình Nhân rộng đối tác với mỗi người đăng ký mới các bạn sẽ được tặng 19$ để giao dịch. Mỗi người giới thiệu bạn được 1$ . Min Pay là 99$. Bạn có thể nhận tiền qua VISA, MasterCard, Wire Transefer, BitCoin,....
Hôm nay mình sẽ hướng dẫn cho các bạn từng bước để có thể kiếm thu nhập từ site này nhé!
À mình nói luôn là trước khi bắt đầu vào thì yêu cầu của mình là kiên trì nhé! những bạn nào không đủ kiên trì thì out luôn đi đừng đọc bài viết này mất công nhé!
Bắt đầu nào :
Đầu tiên bạn vào link đăng ký này nhé :(Đây là link: http://greenoption.ru/p27424

Mình hướng dẫn cho các ban nên nhờ reg giúp mình 1 cái :)) những ai vào ref của mình sau này có vấn đề gì cần support mình sẽ hỗ trợ nhiệt tình nhé!
Bước 1 : Click vào nút đăng ký như hình dưới :

Bước 2 : Điền đầy đủ thông tin gồm :
1- Tên của bạn :
2- Họ của bạn
3- Địa chỉ email của bạn :
4- Nhập pass
5- xác nhận lại pass

Vậy là đã hoàn thành đăng ký của bạn : bây giờ tài khoản của bạn có 19$ tiền thưởng. Như hình dưới.

Đã Xong khoản đăng ký bây giờ chiến thôi nhé!
B1 :
Trên này sẽ có những cặp tỉ giá cho các bạn lựa chọn bên cạnh đó có xu hướng cho các bạn lựa chọn
( kinh nghiệm của mình là chọn những cặp tỉ giá đang lên nhẹ thì dễ lên tiền nhất )
với tài khoản mới mở các bạn chỉ được đầu tư 1$ cho 1 lần giao dịch. tài khoản của bạn sẽ tăng lên khi level của bạn tăng lên ( nếu bạn giới thiệu được 7 người thì level tăng lên bạn có thể đầu tư 6$ cho mỗi lần giao dịch và nhận được 1.5$ cho 1 lần giới thiệu người khác)

B2: Tiếp theo click vào nút xác nhận giao dịch .

B3 : Chọn thương gia bạn đầu tư ( Cái này thường thì mặc định thương gia nào có tỉ lệ thắng cao nhất thì mình theo thằng đó )

B4 : Xác nhận giao dịch( Click vào như hình dưới)

B5 : chờ nó load xong giao dịch %

B6: thế là đã thành công bạn chọ xác nhận là xong

B7 : click vào xác nhận kết thúc 1 giao dịch

Như vậy là đã xong 1 giao dịch , các bạn có thể chọn thêm giao dịch hoặc đi tuyển ref chờ cho lên level rồi đầu tư 1 lần 15$ cho sướng thì tùy ( mình thích chơi lơn chứ mỗi giao dịch 1 $ làm hơi lâu.) Các bạn có thể đầu tư tiền vào nhưng tốt nhất mình nghĩ không nên đầu tư vì mình chưa quen. vs cả chắc các bạn cũng chưa thực sự tin tưởng (Tâm lý chung của những người đầu tư VN mà) cứ ăn free đã. thấy ngon thì đầu tư tiếp .
Chúc các bạn kiếm được nhiều tiền từ site này nhé! nếu thấy hay và giúp được bạn thì hãy đăng ký dưới link ref của mình thay cho lời cảm ơn nhé!
Link:http://greenoption.ru/p27424/
Mong có gì chỉ giáo thêm

là bằng chứng thanh toán :)
trang này mình đã thử dùng cả imacro nhưng ko khả quan, tốn time :)
Mình thì cũng chưa đủ tiền để thanh toán nhưng nếu rút được mình sẽ chụp cho các bạn xem. Nếu k được mình sẽ đăng lên trang or xóa bài viết này để mấy bạn sau không bị giống mình

Đây là số tiền hôm nay mình kiếm được
Các bạn cứ làm thử đi, dù sao cũng free mà :)

Attachments

256.9 KB · Views: 133
Ngon xơi thế

dùng imacro , cơ mà thử cho vui chứ ko pay đâu =))
Cái tool đó là để ghi lại thao tác chuột. Mình thấy cái này mỗi ngày vào có 1 lần à bấm chọn kiếm tiền cũng có 8-9 cái à. Đâu phải nhiều đâu mà cần đên tool đo zị

nói chung cái này đã có top và cũng đã thử nhưng ko pay :D

ai muốn tốn time thì cứ việc chơi thôi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,603
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom