Tutorial Kiếm tiền 10$ dễ dàng với Bitgold

nguyenvl159

Junior
Reactions
16
MR
0.000
LINK ĐĂNG KÝ : Click Ngay

Đi làm ngồi văn phòng rảnh rỗi chu du online trên mạng thì phát hiện trang web này thấy có tiềm năng nên share với mọi người. Trang web nay là thị trường giao dịch vàng của 5 thành phố là: Hong Kong, London, Singapore, Toronto, Zurich, Dubai. Do trang web mới thành lập và đang tìm kiếm thị trường nên đang cho chạy chiến dịch quảng bá site với phần thưởng là 0.25g vàng tương đương 10$US. chú ý là lượng vàng này tuỳ vào ip của các bạn đăng ký nha giá là từ 5-50$ 30 ngày đến 90 ngày sẽ đđợc bouns đủ số lượng này !

Check site:
proxy

proxy

Và hướng dẫn cách đăng ký. Site này có ver phone và ID nên các bạn cân nhắc nhé:

Bước 1: Các bạn nhập Email và mật khẩu để đăng ký và check Email để kích hoạt tài khoản

proxy

Sau khi kích hoạt Email thì các bạn xác minh số điện thoại. Sẽ có 1 dãy 4 chữ số dùng để kích hoạt tài khoản

proxy

Bước 2: Sau khi nhập 4 số thì các bạn sẽ đăng ký thông tin với site như tên, ngay thang năm sinh, địa chỉ.

proxy

Bước 3: Và tiếp theo các bạn Upload 1 tấm hình mặt trước CMND của bạn lên site. Lưu ý là cmnd phải trùng thông tin với bước 2 nhé.

proxy

Bước 4: Để nhận thêm nhiều gold bạn phải lấy link của bạn đi giới thiệu người khác đăng ký. Khi giới thiệu được 1 người đăng ký thì bạn được thưởng 0.25 gold ~ 10$. Bạn có thề chia sẻ link giới thiệu của mình qua facebook, twiiter, email , post trên các diển đàn ....

proxy

proxy

Rút tiền về VN:
Bank wire: Nhận tiền qua tài khoản ngân hàng

Creditcard: Nhận tiền qua visa, master card.

Phisycal Gold: Nhận vàng

Bitcoin wallet ( sắp ra mắt: nhận btc qua ví bitcoin.

proxy

Nhanh tay đăng ký để kiếm tiền nào các bạn.

Nếu các bạn thấy bài viết bổ ích. Ref cho mình nhé...

https://bitgold.com/r/YKXoUw

Khi giới thiệu được 1 người đăng ký thì bạn được thưởng 0.25 gold ~ 10$ nhiều thế luôn à

0.025 thôi chứ ko phải 0.25 nha bác, tức là dc 1$/ng bạn giới thiệu, 60 ngày mới confirm tiền.

Có ai được pay chưa. Chứ tiền thì đầy trên mạng

Announcements

Forum statistics

Threads
418,597
170,693
Latest member
MiracleThings
Back
Top Bottom