Spotlight Kiếm thẻ đt và $ paypal với các trang khảo sát uy tín

Hungmuorigin

Junior
Reactions
104
MR
1.074
Mình đang thử làm khảo sát với nhiều trang khảo sát, mình mới làm đc mấy hôm, và những trang web sau đây đã thanh toán nên mình giới thiệu cho các bạn tham gia kiếm thẻ cào hoặc $ paypal.
1. Vinaresearch
Số lượng khảo sát tại VinaResearch rất phong phú, và dễ trả lời thoải mái cho bạn trả lời kiếm tiền.
Link: https://vinaresearch.net/public/register/register/refUserName/397777
Prof:

2. i-say
I-Say là website khảo sát dễ có điểm và ra đều đặn, khảo sát rất dễ thành công, giao diện tiếng việt và thanh toán qua thẻ điện thoại, khi bạn tích đủ 700 điểm bạn sẽ đổi được thẻ cào 50k, i-say không thanh toán thẻ cào cho bạn, mà khi bạn đủ điểm để thanh toán thì bạn nhập số điện thoại họ sẽ bắn trực tiếp vào tài khoản số điện thoại của bạn.
Link: https://rec-apac.i-say.com/survey/v...Wq7LOXqAgqvtEk9epYoXqUKJoekHV4wyd2ba/AUbScDkF
Prof:

3. E-research-global
Trang này rất hay, khảo sát sẽ được gửi qua email bạn đăng ký, khảo sát trug bình từ 1-3$. khi bạn hoàn thành khảo sát đầu tiên, bạn sẽ được pay ngay 1$ vào tài khoản paypal mà không cần thực hiện lệnh rút tiền, họ chủ động gửi tặng bạn 1$ khi bạn thực hiện xong 1 khảo sát đầu tiên. Min pay cũng chỉ có 2$, có khi làm 1 khảo sát là đủ rút.
Link: https://www.e-research-global.com/VI/Khảo-sát-trực-tuyến-kiếm-tiền-Miễn-phí-Tham-gia/?Ref=LYXQVOAK
Prof:

Bạn nên lên google xem mẹo trả lời khảo sát online để dễ dàng hoàn thành các khảo sát hơn.

có trang nào dễ qua khảo sát ko bác .ném ib 1 list với
nếu khảo sát mà muốn không bị đá ra khỏi vòng phân loại thì bác phải dùng chiêu chứ đừng khai thật. Em lấy ví dụ như nó hỏi về việc khảo sát đi hãng máy bay, mặc dù có thể bác chưa từng đi lần nào nhưng bác cũng phải ghi có xong nó hỏi bác thu nhập bao nhiêu bác cứ trả lời max cho em thì không bao giờ có chuyện bác bị đá. Em biết cái mẹo nó rồi em làm khảo sát 3-4$ là chuyện đơn giản mặc dù nó hỏi gắt cỡ nào nhưng em làm biếng làm nên em cũng bỏ lâu rồi.

Ysense lập đc 1 tháng rồi, mới vượt qua đc 1 khảo sát, đc 0.6$
ysense em lập 4 tháng được 20$ nè bác mà em làm biếng làm quá nên ko làm toàn khảo sát 0.5$-4$/ khảo sát. Khi nào em liên kết được với paypal em mới làm lại

nếu khảo sát mà muốn không bị đá ra khỏi vòng phân loại thì bác phải dùng chiêu chứ đừng khai thật. Em lấy ví dụ như nó hỏi về việc khảo sát đi hãng máy bay, mặc dù có thể bác chưa từng đi lần nào nhưng bác cũng phải ghi có xong nó hỏi bác thu nhập bao nhiêu bác cứ trả lời max cho em thì không bao giờ có chuyện bác bị đá. Em biết cái mẹo nó rồi em làm khảo sát 3-4$ là chuyện đơn giản mặc dù nó hỏi gắt cỡ nào nhưng em làm biếng làm nên em cũng bỏ lâu rồi.
có mẹo gì chỉ vs nào :D

Ysense mình hay bị đá quá
tại bác không biết cách thôi chứ mới đầu em bị đá liên tục sau phát hiện ra mẹo nên éo bao giờ bị đá trừ những câu hỏi nó phân loại độ tuổi để làm khảo sát hơi khó biết thôi

tại bác không biết cách thôi chứ mới đầu em bị đá liên tục sau phát hiện ra mẹo nên éo bao giờ bị đá trừ những câu hỏi nó phân loại độ tuổi để làm khảo sát hơi khó biết thôi
Bác cho e tia kinh nghiệm đi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,568
170,658
Latest member
BaoTram123456
Back
Top Bottom