Journey tuquy9999 - Kiếm tiền từ các Sites Nga, update liên tục.

========

=====================================================
================

==============================================================
===========

====> mờ ngày 17/10/2020,
Drift .biz và ferma là 2 dự án có độ tin cậy siêu cao. Và giờ nó đã ra dự án thứ 3, đây là một cơ hội đầu tư tuyệt vời, hãy đầu tư sớm khi nó vừa mới khởi động, đảm bảo các BÁC sẽ không thất vọng đâu. Chú ý đầu tư theo sức mình nhé, vì dự án này là thứ 3 nên có thể sắp tới sẽ sập cả 3 trong tương lai gần 1 vài tháng nữa.
Sập sớm hơn dự đoán. Thật đáng tiếc....
Hiện giờ chỉ có mỗi dự án ff-orignal (từ 2017) và web-mine (2019) là 2 dự án có độ tin tưởng cao nhất!

============

=========================================
=============

Last edited:
============
View attachment 160136
=========================================
=============
View attachment 160141
Ref bác site này. Mình hết xiền k đã vào site này. Tính vào 2k3 thì nhanh hồi vốn

P1027083904, e dep 2 lần đâu 170rup, bác kiểm tra lại xem nhé
Bác cứ yên tâm em sẽ kiểm tra và gửi Bác sớm nhất nhé. 1 2 hôm nữa em sẽ có bài hướng dẫn cách chơi cụ thể.
=============================================================

Bộ tứ siêu đẳng giờ chuyển thành bộ Ngũ Siêu ĐẲNG rồi các BÁC nhé. Nhưng lưu ý tham gia ngay từ ngày đầu và mùa 1 thì đầu tư với số tiền vừa phải để nghe ngóng nhé.
5.Vikings
=======================================================

Hồi 50% đến 80% cho các Bác
======> Sau 255 ngày hoạt động với chất lượng thanh toán tuyệt vời, DRIFT ra dự án thứ 2 được 80 ngày và tiếp đó với uy tín của nó ra tiếp dự án thứ 3 là letsgo với cú lừa SCAM ngoại mục thu được về gần 30 tỷ.
Giờ DRIFT tiếp tục khởi động lại mùa 2 từ ngày 29/10/2020. Theo kinh nghiệm của em thì các Bác nên tiếp tục tham gia, nhưng đã có bài học rồi nên các bác hãy đầu tư thông minh (không nên tham lam), cùng sự giúp sức từ em với việc hồi 50% đến 80% hoa hồng.

Last edited:
======> Sau 255 ngày hoạt động với chất lượng thanh toán tuyệt vời, DRIFT ra dự án thứ 2 được 80 ngày và tiếp đó với uy tín của nó ra tiếp dự án thứ 3 là letsgo với cú lừa SCAM ngoại mục thu được về gần 30 tỷ. Giờ DRIFT tiếp tục khởi động lại mùa 2 từ ngày 29/10/2020. Theo kinh nghiệm của em thì các Bác nên tiếp tục tham gia, nhưng đã có bài học rồi nên các bác hãy đầu tư thông minh, cùng sự giúp sức từ em với việc hồi 50% đến 80% hoa hồng.

Đã và chỉ đầu tư 1K RB để vui vẻ

nhóm nó mới ra cái letsgo.money sau cái drift với ferma rồi bay màu luôn, giờ hơi sợ hãi.
Sợ là đúng BÁC à, nhưng em tin đợt này nó phải sống thêm được 30 ngày nữa. Còn nếu kém lắm thì cũng được 10 đến 20 ngày.
Nói chung kiếm tiền không gì là dễ cả nên cứ mạo hiểm thử một lần nữa xem Bác à. Nhưng đừng đầu tư cái nào dài ngày dễ chết lắm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,229
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom