Journey tuquy9999 - Kiếm tiền từ các Sites Nga, update liên tục.

Cashmarine đã quay trở lại. Tham gia nhanh nào các BÁC!
============

Cashmarine đã quay trở lại. Tham gia nhanh nào các BÁC!
============

=========================================================================
=============

Mùa 1 đi được bao nhiêu ngày vậy bác?
Mùa trước 155 ngày Bác nhé!
=================================================================
==============

=====================================================================
=======================

=========================================================================
================

=============================================================================
=============

Last edited:
vào đâu để tìm mấy site đầu tư kiểu v bác
Kiếm thì nhiều chỗ kiếm được Bác à. Nhưng mà đa phần toàn là những trang SCAM, có những trang chưa kịp thu hồi vốn thì đã ngừng hoạt động rồi. Những trang mình giới thiệu là những trang đã được kiểm định và nó hoạt động tốt trong thời gian dài.
-Còn những trang kiểu như lãi theo giờ với theo ngày thì nhiều lắm, trước mình cũng post giới thiệu sau những trang kiểu đó có chọn lọc với tỷ lệ hên xui là lời gần 70% và lỗ hơn 30% (tức là 10 trang mình chọn lọc để giới thiệu thì khoảng 7 trang lời 3 trang lỗ), thời gian mình bận nên không nghiên cứu được, thời gian sắp tới rảnh sẽ tiếp tục nghiên cứu để post cho các BÁC chiến. Còn nếu các BÁC tự chơi mà không chọn lọc thì khả năng lỗ là rất cao.
- Trong thời gian này các BÁC cứ đầu tư các trang mà em đang Theo ở TRANG 1, bài 1 làm vốn đi đã. Rồi sau này em rảnh chúng ta cùng kiếm tiền.
-
Lưu ý là xác định đã theo em là phải theo sớm, để chán chê rồi theo thì là lỗ đó,
hiện giờ trang FF-orignal đã đi được 120 ngày, giờ theo là lỗ, các Bác cứ đăng ký rồi lướt WEB nhận RUB, và đợi mùa mới thì theo, trang đó theo cỡ 500RB trở lên thì mới lời tương đối, còn theo càng nhiều lời càng lớn.

=================================================================
=========

ok bác trước cũng từng chơi hyip rồi mấy trang nga này trồng trọt chăn nuôi mua gà , giờ lâu quá quên mất r dịch rảnh nên ngồi chơi

=================

===================================================================
=============

==========

===================================================================
==========

Bên cạnh FF-orginal đang chạy mùa thứ 4 ngày 12x, một trang hoạt động rất đáng tin cậy, rất đáng để đầu tư. các Bác nên canh đợi mùa mới nó ra và đầu tư thật mạnh tay nhé!
Thì hôm nay em xin giới thiệu thêm 1 trang web mới, với độ tin cậy cũng rất tốt nhé!

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,289
170,416
Latest member
suanhasaigon
Back
Top Bottom