Kiếm Rub cùng investmoney refback 50%

VictimSs

Junior
Reactions
23
MR
0.000
https://investmoney.pw/?ref=32036

Anh em nào dep để lại Payeer và ID reg mình refback 50% nhé, bạn dep mình đc 20% số tiền
Đã dep 60 rub và rút về 30 rub, rút tiền tốc độ đào giữ nguyên
Sau 2 ngày dep mình đã rút

Đã có 10 người ref và 1 người dep 10 rub :D

Nên dep ít nhất 10 RUB nhé anh em
tốc độ khi nạp 10 rub

Bro cho hỏi cách KYC như nào vậy! mình không có hóa đơn điện nước thì phải làm sao?

Tính dep nhưng bên beermoneyforum họ nói là scam nên thôi vậy =))
View attachment 146903
7 ngày hoàn vốn tỷ lệ rủi ro cao, nó mới open site vài ngày và tới giờ vẫn pay, mình 2 hôm nữa hoàn vốn rồi. Rút hết vốn thì tốc độ đào vẫn giữ nguyên ngày nào là ngon ngày đó, nên dep sớm và mình bảo 10 rub là ổn rồi, nó trả mình 2 rub mình refback cho các bạn 1 rub cũng ngon :D

Bro cho hỏi cách KYC như nào vậy! mình không có hóa đơn điện nước thì phải làm sao?
KYC Payeer ý bro

Các loại KYC liên quan đến địa chỉ bạn có thể thay hóa đơn điện nước bằng giấy sao kê bank có mộc đỏ của bank là được, lưu ý chỉ nên sao kê vài ngày, cốt chủ yếu cho phần địa chỉ và con dấu xác nhận của bank ở cùng 1 mặt là ok :)

Cần gì KYC đâu, nếu giao dịch trên 2000$ 1 ngày thì mới cần KYC thôi bro
Nên KYC để đảm bảo quyền lợi, 1 ngày đẹp trời nói dở chứng treo mới tiến hành KYC thì tốn time chờ

có hóa đơn điện nước mà tên của bố mẹ mình được không nhỉ

Chủ yếu trùng tên trùng địa chỉ mà, nếu sai thì fix, có thể dùng tên bố mẹ làm tên trong info acc luôn thì các info liên quan cũng nhờ luôn, còn không thì fix = pts, nhiều doc fix mà.

Ngày trước 1 số site xác minh địa chỉ có thể dùng sổ hổ khẩu để kyc luôn. Chỉ cần có tên trong sổ hộ khẩu là được, giờ không biết sổ hộ khẩu có còn hợp lệ không thôi.

Chủ yếu trùng tên trùng địa chỉ mà, nếu sai thì fix, có thể dùng tên bố mẹ làm tên trong info acc luôn thì các info liên quan cũng nhờ luôn, còn không thì fix = pts, nhiều doc fix mà.

Ngày trước 1 số site xác minh địa chỉ có thể dùng sổ hổ khẩu để kyc luôn. Chỉ cần có tên trong sổ hộ khẩu là được, giờ không biết sổ hộ khẩu có còn hợp lệ không thôi.
sổ hộ khẩu thì có riêng, mà điện nước đứng tên bố mẹ mới vl =)) căng nhỉ chắc mượn chứng minh của ông già mất

sổ hộ khẩu thì có riêng, mà điện nước đứng tên bố mẹ mới vl =)) căng nhỉ chắc mượn chứng minh của ông già mất

Rành pst thì fix lại tên thôi

Mà tốt nhất ra bank xin cái sao kê cho trùng, tiện kyc nhiều site khác cho tiện vì sao kê bank có song ngữ, sao kê chính chủ không tốn xèng, chỉ mất công ra bank thôi, mình hay sao kê VCB, còn các bank khác không rõ, có sao kê nếu bank giao dịch nhiêu thì chỉ nên sao vài ngày cho có lệ, cốt để cho họ tên, địa chỉ và con dấu của bank nằm cùng 1 mặt, khá nhiều trường hợp nói sao kê bank nhưng không biết cách toàn sao kê cả tháng bank nó in cả mấy trang cũng như không :D

Rành pst thì fix lại tên thôi

Mà tốt nhất ra bank xin cái sao kê cho trùng, tiện kyc nhiều site khác cho tiện vì sao kê bank có song ngữ, sao kê chính chủ không tốn xèng, chỉ mất công ra bank thôi, mình hay sao kê VCB, còn các bank khác không rõ, có sao kê nếu bank giao dịch nhiêu thì chỉ nên sao vài ngày cho có lệ, cốt để cho họ tên, địa chỉ và con dấu của bank nằm cùng 1 mặt, khá nhiều trường hợp nói sao kê bank nhưng không biết cách toàn sao kê cả tháng bank nó in cả mấy trang cũng như không :D
ok hum nào cùng phải ra bank vietcombank tiện thể làm luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,437
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back