New Kiếm ngàn $ với AIRDROP chất lượng miễn phí mỗi ngày

dang91173

Banned
Solutions
1
Reactions
78
MR
0.583

HAPE-COLLECTION mở cửa cho người dùng mới!
Sẵn sàng lao thẳng vào thế giới của NFT? Đối với chúng tôi, bạn là ai không quan trọng: một thợ săn kiệt tác có kinh nghiệm hay một người mới bắt đầu, hay chỉ là một người yêu thích các đối tượng sở hữu trí tuệ quý hiếm - ở đây bạn chắc chắn sẽ tìm thấy một sản phẩm đáng giá không có sản phẩm tương tự!

Last edited:
🔰Hit&Boom Airdrop Campaign
1000 suất chia sẻ 416.000 HnB

Link: https://wn.nr/3P2zXH

• Follow Twitter và ReTweet
  • Join Telegram, Discord
  • Điền ví BSC
  • Điểm danh hàng ngày để nhận thêm điểm

Kết thúc: 9/11/2022

🔰Tap Fantasy “Before The Rise” Giveaway
1 suất random nhận 500 USDT
20 suất chia sẻ 20.000 TAP

Link: https://wn.nr/LwpPHn

• Follow Twitter và ReTweet
  • Join Telegram, Discord
  • Điền ví BSC hoặc SOL

Kết thúc: 13/10/2022

lập nhiều ac cùng ip có bị band k bác
Bác nên dùng 4G, mỗi lần tắt đi bật lại sẽ là 1 ip khác nhau. Nếu xác định cheat có đầu tư thì có thể dùng vmware tạo máy ảo để change luôn cái địa chỉ MAC

Bác nên dùng 4G, mỗi lần tắt đi bật lại sẽ là 1 ip khác nhau. Nếu xác định cheat có đầu tư thì có thể dùng vmware tạo máy ảo để change luôn cái địa chỉ MAC
thank bác sẽ ref ủng hộ bác

cố nhóm tele nào call k bác nhỉ e folow luôn

cố nhóm tele nào call k bác nhỉ e folow luôn
Hiện tại mình chỉ mới bắt đầu đăng lên mmo4me để kiếm ref do trước đây toàn làm 1 mình. Khi nào lượt view bài đủ lớn thì mình sẽ lập nhóm tele thông báo kèo ngon. Hiện tại thì khi có airdrop nào mình sẽ post ở đây, airdrop thì cứ năng nhặt chặt bị là có cơ hội thành công. Mấy hôm nay có nhiều bác đã ăn lên tới vài chục K$ với con APT và RENEC của remitano khá ngon

Hiện tại mình chỉ mới bắt đầu đăng lên mmo4me để kiếm ref do trước đây toàn làm 1 mình. Khi nào lượt view bài đủ lớn thì mình sẽ lập nhóm tele thông báo kèo ngon. Hiện tại thì khi có airdrop nào mình sẽ post ở đây, airdrop thì cứ năng nhặt chặt bị là có cơ hội thành công. Mấy hôm nay có nhiều bác đã ăn lên tới vài chục K$ với con APT và RENEC của remitano khá ngon
vâng năm nào cũng là người đến sau

Bro có thể hướng dẫn thêm xem newbie làm ntn và nên chuẩn bị những gì ko? Mình cũng muốn mua ít tài khoản Telegram, Twitter...để làm

Ae ai quan tâm airdrop thì join gr hoặc inb tele mình. M là dân ngoại đạo, tự thấy kèo ngon mới đăng bài

Bro có thể hướng dẫn thêm xem newbie làm ntn và nên chuẩn bị những gì ko? Mình cũng muốn mua ít tài khoản Telegram, Twitter...để làm
Những kèo airdrop thường chỉ cần reweet Twitter, join discord, làm các nhiệm vụ đơn giản đồ thôi bác. Để làm airdrop thì nên chuẩn bị cơ bản là nick Telegram, Twitter, Discord, binance, MEXC, metamask (dùng để nhận coin trên các chain) như vậy là chiến được rồi. Còn các kèo nào nâng cao có yêu cầu thêm gì thì mình đăng ký cái đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,764
Latest member
thanhsonkubet11

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom