Spotlight Kiếm LR miễn phí nè các bạn !

niceday

Hero
Verified
Reactions
1,332
MR
141.016
Thấy cái forum thecashchat giời thiệu site ni, nó mới ra nhưng nghe qua cũng thấy hâp dẫn mình đăng kí thử và giới thiệu cho mọi người biết luôn.
Link đây đăng kí : http://www.5voucher.com
Theo mình nhận thấy vừa đăng kí xong và vào email click để kích hoạt nó bảo ở site đó như thế 15 phút nó sẽ gửi cái Voucher đó cho mình, chắc là để dùng kiếm xèn đây ;))
Site này thì kiếm LR chơi bằng cách :
1. Đăng nhập hằng ngày vào site nó bonus cho 0.02$.
2. Hình như nó sẽ gửi các bản khảo sát để mình làm rồi kiếm tiền từ nó.
3. Sau khi làm xong cái bản khảo sát thì nó cho mình vào chơi trò gì mà có thể trúng thưởng, không quan tâm lắm :D
4.Hằng ngày đưa ra hoạt động chi đó nữa để mọi người có thể kiếm tiền.
5. Thằng này hình như giới thiệu một người được 0.05$ còn người được giới thiệu lại được 0.02$ đó. Đăng kí link trên để mình test coi luôn các bạn nhá.
Tình hình là vậy, mình thấy vui vui giới thiệu các bạn biết nếu nó thanh toán thì tốt còn không cũng không thành vấn đề!.
Các bạn đăng kí xong và kích hoạt. Sau đó cứ để site đó trong vòng 15 phút nó sẽ gửi cái voucher về đây là cái mã để các bạn điến vào. Nếu điền vào vùng rút về LR thì nó vễ LR còn điền vào vùng đưa tiền về tài khoản thì 0.02$ đó sẽ vào tài khoản, nên chọn cái này rồi đem link đi giới thiệu người khác các bạn được 0.02$ cho mỗi người :D. Cái đó nhỏ, trông coi thằng này có gửii khảo sát chi đó về không thì có thể kiếm thêm. Các bạn kiếm tiền vui vẻ nhá!

Trên cái hình thì sau khi nhận được mã thì các cậu copy cái mã đó nhập vào ô thứ 2 nhá để tiền nó vô balance khi nào cần rút thì vào chữ withdraw rồi rút về thôi :D. Nó cũng đơn giản ! :D
Rút về liền luôn mọi người nè :D

Thêm cái proof nữa đấy :D. Nó thì pay thiệt nhưng mà ít quá làm cho vui thôi, bạn nào tích cực thì "làm việc" nó nhá hjhj
0-100 : 0.02$ cho mỗi người mình người thiệu
101- ??? : 0.05$ cho mỗi người giới thiệu để test thêm nào mọi người :D
Chừ thấy cũng khá hứng thú thằng này với vụ kiếm ref đây nhỉ :D.

Lưu ý từ bây giờ mỗi bạn ref sau mình thì mình sẽ tạo voucher 0.03$ để gửi vào email mọi người./ Nếu thật sự mình nhận 0.05$ cho mỗi người OK chứ? Và sau này nếu số tiền ref thăng lên mình sẽ tạo voucher tăng hơn nữa để ref back cho mọi người :D

OK mình xác nhận bây giờ một người đăng kí dứoi link mình thì mình sẽ nhận được 0.05$ vậy chừ các bạn đăng kí xong dưới link của mình là :
http://www.5voucher.com
Thì các bạn repy với form sau:
Usename *( đăng kí tại site): MÌnh check
Email : để mình gửi voucher 0.03$ cho mỗi bạn Và voucher mình gửi sẽ tăng lên dàn nếu số tiền ref mình nhận từ site này tăng lên nhá.
Hợp tác cùng nhàu nào các bạn !!!! :x

Last edited by a moderator:

Để thanks các bạn đầu ủng hộ nào. Mình request thử thấy nó thanh toán tự động luôn đó. Bấm cái là xong tiền về liên :D

Last edited by a moderator:
Trang web còn có ngôn ngữ Việt Nam nữa :D
Mình đăng kí xong site thông báo:
Enter the voucher into your LibertyReserve account và Enter the voucher into your balance
Vậy mình lấy Voucher ở đâu vậy.

Nhanh ghê kiếm nhiều bn cho ae haha :binhsua113:
:)) Mỗi bạn được 0.02$ mình cũng không biết làm thế nào để pay cho các bạn nữa =)). Giới thiệu mọi người biết site hay là chính mà để coi ngày mai nó có cái gì kiếm thêm LR không đã chứ bây giờ mới test là site này tính REF được 0.02$ và thanh toán tự động thôi. Xem coi ngày mai nó còn có chi hay nữa không? Mà thấy có phần trăm hoa hồng gì đó nữa, tương lai nếu được thì tất nhiên sẽ ref back cho mọi người rồi hjhj.

:)) Mỗi bạn được 0.02$ mình cũng không biết làm thế nào để pay cho các bạn nữa =)). Giới thiệu mọi người biết site hay là chính mà để coi ngày mai nó có cái gì kiếm thêm LR không đã chứ bây giờ mới test là site này tính REF được 0.02$ và thanh toán tự động thôi. Xem coi ngày mai nó còn có chi hay nữa không? Mà thấy có phần trăm hoa hồng gì đó nữa, tương lai nếu được thì tất nhiên sẽ ref back cho mọi người rồi hjhj.
Hình như có 3 ref gì đó được công thêm 26% thì phải mà 26% của 0.02?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week