Tutorial Kiếm ít nhất 2$ cho người mới - Mẹo + Hướng Dẫn

Status
Not open for further replies.
đúng rồi. cái ae quan tâm là scam hay ko. Mình chỉ đợi $ tăng chứ ko bỏ time ra làm :D lấy % của ae rất thấp. Nhưng nhiều ref tý thì ngon. Vừa ko ko mất lòng mà họ còn được $ cao :)
chiến thuật mới ak ngồi ko chờ $ tăng ak nếu dữ dc thứ hạng thì mới là ván đề

chiến thuật mới ak ngồi ko chờ $ tăng ak nếu dữ dc thứ hạng thì mới là ván đề
3 ngày ko làm gì và điểm đã lên 3k2 :) max là 3k5 thì phải. Mình mới chơi cái này được 4 hôm :D

3 ngày ko làm gì và điểm đã lên 3k2 :) max là 3k5 thì phải. Mình mới chơi cái này được 4 hôm :D
đã chơi hơn tháng nhưng chưa tìm ra có đôi lúc thấy điểm nên cao mak chưa rõ nguyên nhân có thể học hỏi đôi điều giao lưa chứ

đã chơi hơn tháng nhưng chưa tìm ra có đôi lúc thấy điểm nên cao mak chưa rõ nguyên nhân có thể học hỏi đôi điều giao lưa chứ
cũng ko hiểu nhiều lắm quan trọng là có mẹo để kiếm nhiều $ là đk rồi :D miễn sao ko Scam thấy bảo từ 5 lần trở đi là rút thoải mái :D

cũng ko hiểu nhiều lắm quan trọng là có mẹo để kiếm nhiều $ là đk rồi :D miễn sao ko Scam thấy bảo từ 5 lần trở đi là rút thoải mái :D
$ ko quan trọng nhưng nếu bạn có kinh nghiệm mẹo kiếm điểm thì có thể chia sẻ mình học hỏi .còn về rút thoải mái thì hơi khó đây đến như tay maccuong đạt đến master còn chán ko muốn chơi nữa là hjc

$ ko quan trọng nhưng nếu bạn có kinh nghiệm mẹo kiếm điểm thì có thể chia sẻ mình học hỏi .còn về rút thoải mái thì hơi khó đây đến như tay maccuong đạt đến master còn chán ko muốn chơi nữa là hjc
mình thiêu 300 điểm nữa là max cấp ở trong đó rồi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week