Tutorial raiblocks.net - Kiếm coin mới bằng việc nhập captcha hình ảnh (1000 captcha~2$)

Hiện tại Mrai ngoài sàn mercatox còn có thêm sàn bitgrail nhé
https://bitgrail.com/market/BTC-XRB
mình cũng đang theo dõi nó bữa giờ,hiện tại mình thấy là các member claim thì về ví nó,nhưng nó chưa thanh toán cho các member còn lại.Thằng này chưa biết cách nó thanh toán như thế nào và thời gian ra sao
Anh em nào muốn tham gia nhóm thì nên xem kĩ càng nha.
Hiện tại solo thì claim trên >>>2k5 claim thì lọt được top 60 nha
Cái này cũng chưa biết, phải thử mới biết đc:oops:, nên mới cần chuột bạch:oops:. Qua mấy trang trung gian thì cũng hơi khó ở khoản thanh toán, xui xui thì nó scam. Nhưng chắc bên Mrai giới thiệu, thì có lẽ hiện tại nó paid bình thường:oops:
hơi thắc mắc tý , là vô team thì được pay nhiều hơn là solo hả mấy chế , Mà dự án này bao lâu mới hết mấy chế nhỉ ?
Đây là dự án lâu dài bạn, có hơn 300 triệu Mrai sẽ phát hành, 1 ngày phát 408.000 Mrai. Dự án này còn tồn tại khoảng 2 năm nữa, nên ae có kiếm ăn dài dài:oops:
ủa, claim theo team nó pay về cho các member trong team luôn hay pay cho chủ team thôi vậy mn? Có ai claim theo team đc trả mrai chưa a?:confused:
Nó pay cho từng thành viên, nhưng nếu nó pay cho chủ team thì mình cũng phát lại các bạn ko thiếu 1 xu:oops:
vào team có yêu cầu gì k bác, bác nào cho em vào team với,
Không cần bạn, chỉ cần làm theo hướng dẫn như mình nói đc rồi

Cái này cũng chưa biết, phải thử mới biết đc:oops:, nên mới cần chuột bạch:oops:. Qua mấy trang trung gian thì cũng hơi khó ở khoản thanh toán, xui xui thì nó scam. Nhưng chắc bên Mrai giới thiệu, thì có lẽ hiện tại nó paid bình thường:oops:

Đây là dự án lâu dài bạn, có hơn 300 triệu Mrai sẽ phát hành, 1 ngày phát 408.000 Mrai. Dự án này còn tồn tại khoảng 2 năm nữa, nên ae có kiếm ăn dài dài:oops:

Nó pay cho từng thành viên, nhưng nếu nó pay cho chủ team thì mình cũng phát lại các bạn ko thiếu 1 xu:oops:

Giờ còn chơi đc ko bác

Anh em vào team tại đây nhé
https://raipool.com/?team=155
Hướng dẫn
Sau khi truy cập vào link trên thì ae điền địa chỉ Mrai của ae vào nhé
View attachment 95554 View attachment 95555 View attachment 95556 View attachment 95557
P/s Lưu ý là sau này muốn claim theo team thì cũng vào trang raipool.com để nhập captcha kiếm mrai nhé

Mình đã làm và nó trả về ví chủ team nha, vào khoảng 8h56 phút là có Mrai về ví, hôm qua test là vậy
à lưu ý nữa là chỗ Team Wỏrd nó phải hiện là 155 thì mới là vô team rùi nha, còn hiện 0 là chưa vô team đâu đó

\

chuột bạch thì mình thữ rồi,nó có 2 chế độ là pay qua chủ team và chế độ pay cho từng men trong team luôn,nhưng tỉ giá nó tính thì không biết ntn,lúc mình làm time đó tỉ giá 0,8xxxx thì nó có pay đúng và trừ 5% hay hok,chứ mình thấy nó thanh toán theo 1 ngày thì sợ tỉ giá chênh lệch các giờ khác nhau lắm.
P/S : hiện tại đang test thữ 2 acc 1 acc chủ team và 1 acc menber trong team xem thữ nó pay như thế nào

Nếu bạn nào cảm thấy mình làm ngày nào cần mrai ngày đó thì làm theo team, còn bạn nào muốn để dành không cần mrai gấp thì làm solo,
Solo tầm 2k5 3k claim là được lọt top 60 pay thẳng về ví khỏi mất 5% gì hết

Nếu bạn nào cảm thấy mình làm ngày nào cần mrai ngày đó thì làm theo team, còn bạn nào muốn để dành không cần mrai gấp thì làm solo,
Solo tầm 2k5 3k claim là được lọt top 60 pay thẳng về ví khỏi mất 5% gì hết
nếu 1 ngày mà không claim đủ 2k5 thì qua ngày sau nó có cộng claim tiếp tục không hay tính lại từ đầu

nếu 1 ngày mà không claim đủ 2k5 thì qua ngày sau nó có cộng claim tiếp tục không hay tính lại từ đầu
nó vẫn + tiếp tục cho bạn,chỉ khi nào ban lọt top 60 nó pay cho bạn thì nó bắt đầu tính lại thôi.
Khuyến cáo cho những anh em làm đễ dành hok cần trong ngày thì nên làm kiểu solo vì lợi thế là số reward cao hơn là team

Số lượng người gia nhập team càng nhiều,số lượng team càng cao thì số tiền reward 1 lần claim sẽ rất thấp

Hiện tại giá rất thấp tầm 1000 recaptcha = 71XRB * 781 STS = 0.7$ (phí rút sàn 0.4$) thua captcha nữa - được cái ra liên tục @@

Hic, lọt top 60 mà cứ bị lỗi trouble processing liên tục, chán ghê.
Sao em thấy khéo mấy bữa nữa hạng chót để lọt top 60 tăng lên 3k đồ là ai claim 1 mình méo mặt luôn... :confused:
Để mai làm vô team làm thử... :p

Chủ thớt ơi, em reg trang Bitgrail nó kêu cần có invitation code, thớt có không cho em xin đi.

Giờ còn chơi đc ko bác
Còn chơi đc tới năm 2019 lận bạn
Hiện tại giá rất thấp tầm 1000 recaptcha = 71XRB * 781 STS = 0.7$ (phí rút sàn 0.4$) thua captcha nữa - được cái ra liên tục @@
Chịu thôi, trc đây e nó kiếm ăn ngon, h thì nhiều người farm quá nên rate tụt thê thảm. Buồn buồn lấy điện thoại ra click cũng kiếm đc ít đồng cafe, captcha bình thường thì khá hạn chế:oops:

solo mỗi ngày thế này thôi

Attachments

23.3 KB · Views: 146
Claim 2k5 thì click tầm mấy tiếng thôi bạn
Tốt nhất có điều kiện thì nên solo, team chỉ dành cho mấy mem lười claim thôi với lại phải qua trung gian nữa
Ôi nêú được vậy thì solo cho lành. làm 3 tab 1 tab solo 2 tab team bên raipool là ngọt luôn.

Đính chính lại là top 60 thực chất chỉ là top 59 thôi, vì trong đó luôn có 1 account Donation for dev của nó mất rồi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,574
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom