New Kiếm coin bằng việc trả lời khảo sát (hấp dẫn và hot)

Reactions
37
MR
0.449
Hôm nay, mình sẽ hướng dẫn các bạn cách kiếm tiền tại trang Cointiply

Đầu tiên, bạn cần Đăng ký tài khoản tại site. Đơn giản nhất, bạn hãy click vào link refer sau đây để nhanh chóng và được hỗ trợ.

Link refer: http://cointiply.com/r/QdvMP

Sau đó bạn truy cập vào site và bắt đầu kiếm tiền. Trên thanh thực đơn, bạn chọn mục Earn coins để làm, chi tiết như sau:

• Roll the Faucet: Mỗi tiếng 1 lần, bạn sẽ ấn mục Roll, điền captcha và sẽ nhận được số coins tương ứng với số điểm bạn quay được.
  • View PTC ads: Tại đây, bạn sẽ lần lượt click vào các ads với các số coins tương ứng. Chọn ads nào coins nhiều thì chiến trước thôi nhé.
  • Play games: Mục này tốn thời gian. Rất đơn giản, bạn chơi game, và hoàn thành game thì bạn được thưởng coins.
  • SURVEYS & OFFERS: Offer Walls, Complete Surveys, Install Mobile Apps, Watch Video. Nhiều offer dễ làm lắm, bạn cài app vào điện thoại là được ăn rồi.
  • Refer users: Mục này là mời thêm bạn vào kiếm tiền tại site. Mỗi một user được mời mà có tham gia, bạn sẽ được bonus coins.

Payment qua Doge bạn nhé. Tuy nhiên bạn cũng có thể chọn loại tiền kỹ thuật số khác. Trước hết bạn tạo cho mình một ví điện tử, rồi từ đó, bạn đủ thanh toán (30.000 coin được 1 lần thanh toán) bạn vào menu Activity&Payment, chọn withraw để thanh toán nhé, mình nhận được rồi.

Payment proof:

Đây là toàn bộ hướng dẫn của mình. Hy vọng thông tin này sẽ có ích với các bạn, tạo nên 1 site uy tín trong danh sách các site làm việc của các bạn.
Đăng ký tại đây để ủng hộ mình nhé!
https://tinyurl.com/3ktx4jrw

Ngày kiếm được nhiều khổng bạn
Nếu làm faucet đó bạn thì 13 coin là ít nhất, cả ngày từ nó cũng được 150 coin. Còn khảo sát nhiều hơn, tầm 5.000 coin. Nói chung là uy tín, nhưng mình phải chịu khó vì khảo sát hay thay đổi, còn faucet lại theo cấp bậc. 30.000 coin là được 3$, đủ min rút đó bạn

Thế Thìn làm pico cho lành
Kiếm coin mình có thể chơi trade, exchange hoặc một số hình thức đầu tư khác... nói chung là có tiềm năng. Còn nếu làm pico thì bạn chỉ có thể chuyển usd về. Tùy mỗi người chọn hình thức phù hợp với mình bạn ạ.

Pico vẫn chuyển về sàn trade bình thường, tháng kiếm tầm 50 đô, 1 năm kiếm khoảng 500 đô làm vốn khởi nghiệp trade coin. Làm 1 lệnh nhiều khi x5, x10 trong đêm ! ( không khuyến khích nhưng cách này là nhanh nhất)

Nếu làm faucet đó bạn thì 13 coin là ít nhất, cả ngày từ nó cũng được 150 coin. Còn khảo sát nhiều hơn, tầm 5.000 coin. Nói chung là uy tín, nhưng mình phải chịu khó vì khảo sát hay thay đổi, còn faucet lại theo cấp bậc. 30.000 coin là được 3$, đủ min rút đó bạn
Trang này giờ làm cả tháng chưa đủ min rút, nó chỉ phân phối lại khảo sát hưởng % của người làm, tốt hơn là vào mấy trang khảo sát trực tiếp làm có giá hơn

Pico vẫn chuyển về sàn trade bình thường, tháng kiếm tầm 50 đô, 1 năm kiếm khoảng 500 đô làm vốn khởi nghiệp trade coin. Làm 1 lệnh nhiều khi x5, x10 trong đêm ! ( không khuyến khích nhưng cách này là nhanh nhất)
Mình cũng đồng ý là không khuyến khích chơi trade, trade có thể không hoàn lại vốn, bất kỳ lúc nào cũng có thể mất trong một đêm, phí hết công sức.

Trang này giờ làm cả tháng chưa đủ min rút, nó chỉ phân phối lại khảo sát hưởng % của người làm, tốt hơn là vào mấy trang khảo sát trực tiếp làm có giá hơn
usd có thể chuyển sang tiền kỹ thuật số, nhưng phí mất rất nhiều. Còn đây mình được bao nhiêu ăn bấy nhiêu chắc chắn, khảo sát có thể có ngày bạn không có thu nhập. Nếu chăm chỉ và muốn chắc ăn, thì đây là hình thức tốt, nó tính theo cấp bậc mình làm mà bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom