treo thấy lên GB mà ko thấy lên $ nhỉ

Bác ơi, khoảng 8h sáng hàng này họ sẽ cập nhật tổng số data share. Tài khoản của em vẫn update bình thường ạ

Khá hợp với mk ngày nào cùng xem phim reg bác rồi nha ,mà cho hỏi email paypal với emaill đang ký app này có cần giống nhau mới rút tiền về đc k b

bác ơi em quên ko nhập code trước giờ điền ở đâu, dùng email khác với paypal liệu dc ko?

Khá hợp với mk ngày nào cùng xem phim reg bác rồi nha ,mà cho hỏi email paypal với emaill đang ký app này có cần giống nhau mới rút tiền về đc k b

Không cần đâu bác ạ. Tuy nhiên nếu bác có nhiều thiết bị thì tối đa 1 tài khoản là 6 thiết bị thôi ạ. Từ 7 trở nên nó sẽ không tính đâu ạ.

Cảm ơn bác đã ủng hộ .

Không cần đâu bác ạ. Tuy nhiên nếu bác có nhiều thiết bị thì tối đa 1 tài khoản là 6 thiết bị thôi ạ. Từ 7 trở nên nó sẽ không tính đâu ạ.

Cảm ơn bác đã ủng hộ .
sao ông trong video treo cả trăm cái đt thế nhỉ

em nói là khi đăng kí có cái code gethoney gì đó, em ko điền, giờ tạo 1 nick khác, nhưng nick đó không có paypal, giờ rm dùng nick đó thì có rút đc tiền ko?

2 hôm trước chạy cũng tạm 1 ngày hơn 1.5 gb thì 2 hôm nay hầu như không chạy toàn 0.2 gb nên đã tiễn em nó ra đi :eek:

Chào các bác. Em xin giới thiệu 1 app kiếm passive income khá ok.

HoneyGain
là một app chia sẻ lưu lượng Internet thừa để đổi lấy $. Hiện tại app hỗ trợ Windows và Android (chưa có cho iOS).
  • Cho phép sử dùng nhiều thiết bị
  • Tốc độ Internet không bị ảnh hưởng
  • Chia sẻ 10GB nhận 1$
  • Thanh toán qua Paypal. Min pay: 20$
Link đăng kí: http://bit.ly/honeygain2019

Lưu ý: Ở bước điền email và mật khẩu thì ấn vào "Redeem coupon code". Khi đấy ô Redeem coupon code sẽ xuất hiện, các bác điền "gethoney" vào ô đấy rồi sẽ được cộng 5 USD.

Proof:

Kết quả sau 2 ngày:

Link đăng kí: http://bit.ly/honeygain2019

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,425
169,768
Latest member
dangnhatthanh93