Kiếm bitcoin tự động bằng Imacros

saint1001

Banned
Reactions
26
MR
0.000
===== Hôm qua, lang thang trên face đọc được bài viết nói "Bản chất MMO là lừa nhau NHƯNG ngoài xã hội cũng vậy. Ko ai đi làm ko công bao giờ và mình phải thật bình tĩnh, sáng suốt lựa chọn những đối tác tin cậy".
===== Mình viết code vì nó là sở thích ... làm auto mọi thứ còn các bạn thì vì "lợi ích" vậy thì chúng ta cùng hợp tác có lợi. Mình ko phải lập trình viên nhưng có tìm hiểu chút ít về Imacros. Viết code vài trang kiếm satoshi tự động không cần phải ngồi click chuột chỉ cần treo máy. Nhưng khi đưa link chia sẻ thì có gần phân nữa số bạn ko tin và nói virus này nọ nên mình ko tuyển ref trên face nữa.

===== Các bạn nào có thời gian thì tham gia với mình. Hiện tại mình code được 23 trang và sẽ tiếp tục (trên cơ sở code do 1 bạn ở diễn đàn nước ngoài viết và chia sẻ).

===== 1 bitcoin = 100.000.000 satoshi; 1 trang cho ~500 satoshi trong vòng 60p. 1 ngày đem máy ra treo ~8 tiếng (hoàn toàn ko nặng máy).

Để kiếm nhìu hơn:
+ Tuyển ref
+ Tạo nhiều ví bitcoin và fake ip: 01 ip + 01 ví bitcoin (Vào coinbase.com tạo nhìu ví)

Các bạn xem video sau:

Hướng dẫn Full và tải code:

Nếu có vi phạm Mod chuyển hoặc nhắc nhở mình sửa. Mong mod đừng xóa.

P/s: Mình có tham gia rút gọn link kiếm tiền trên blog nên mong các bác bỏ qua.

Ngày treo 8 tiếng dc bnhiu vậy b?

Thật ra nói trước cũng khó nhưng dự án là mình làm 200-300 trang. Khi xong thì ngày được ~ 5$ chưa fake ip và chưa tuyển ref. Nói trước thì có thể các bạn ko chơi nhưng ko sao. Mình cần các bạn cùng ý tưởng và sở thích để xây dựng nhóm làm lâu dài.

Up cho nhân tài có đạo đức nè :p vậy là bạn đang giử 23 trang bitcoin đả có code à, 1trang ngon là thuê 100 vps mà có thu nhập khủng rồi :rolleyes:

trừ tiền captcha ra ăn ko dc bao nhiêu đâu , mình đã từng chơi rồi

Thấy chữ ký là biết pro rùi. Có thể pm yahoo để học hỏi nhau :D
giờ nghĩ code tool rồi bác , mình chia sẽ vậy cho mấy bác biết thôi

mình có acc Deathbycaptcha 100k giá rẻ ai cần thì pm nhé

cái này mình có nè :D
Cái tool epay có thì pm e nhé :D giá cả thương lượng :0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815